Jump to content

Na love story modalu pedudam anukutunna.......need fellow db opinion....


I hate caste......

Recommended Posts

[quote author=I hate caste...... link=topic=100917.msg1072772#msg1072772 date=1285035138]
tarvata anne li8 ga tesukone enjoy chesthunna rojullo nenu final year vunna......ma clg but biochem lo....maithry goud ane vunde.........chala andanga undey......lab ayepoyaka bayata uppari meetings peduthuntimi.......so ala velli ammayilanu andarini scan chesevallam.......kastha a ammayiki try chesa.......clg naku kastho kustho image vunde......bcz nenu colege activities lo baga patispate chese vadini........ma chemistry HOD ki nenenate chala ishtam.........she is the convener of clg activities.......ala chala mandiki nenu telusu........ala ammayiki try chesa......ammaye kuda chusi navvedi.......rondu mudu sarlu edo class lo announcement cheyyadaniki velthe ame ne custhu unde vadini.........ammaye kuda pade laga unde anukunna........tarvata.........tarvata ammayi background gurinche telusukunna...........next ghudda musukoni kurchunna.........bcz her father was police......narayanaguda DCP satyanarayana goud.......nenu venta paduthuna vishayam  valla intlo telsuthey........nannu sSa_j@il sSa_j@il
[/quote]
gud decision mama..leka pothe nee pani bandaru bustandu ayedi

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 130
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • I hate caste......

    40

  • tharanga

    18

  • manjunath455

    14

  • psycopk

    13

[quote author=I hate caste...... link=topic=100917.msg1072772#msg1072772 date=1285035138]
tarvata anne li8 ga tesukone enjoy chesthunna rojullo nenu final year vunna......ma clg but biochem lo....maithry goud ane vunde.........chala andanga undey......lab ayepoyaka bayata uppari meetings peduthuntimi.......so ala velli ammayilanu andarini scan chesevallam.......kastha a ammayiki try chesa.......clg naku kastho kustho image vunde......bcz nenu colege activities lo baga patispate chese vadini........ma chemistry HOD ki nenenate chala ishtam.........she is the convener of clg activities.......ala chala mandiki nenu telusu........ala ammayiki try chesa......ammaye kuda chusi navvedi.......rondu mudu sarlu edo class lo announcement cheyyadaniki velthe ame ne custhu unde vadini.........ammaye kuda pade laga unde anukunna........tarvata.........tarvata ammayi background gurinche telusukunna...........next ghudda musukoni kurchunna.........bcz her father was police......narayanaguda DCP satyanarayana goud.......nenu venta paduthuna vishayam  valla intlo telsuthey........nannu sSa_j@il sSa_j@il
[/quote]mari assam sSa_j@il sSa_j@il ticket dorikindha eppudaina

Link to comment
Share on other sites

maithrey goud tarvata......mali single life.....exams bzy bzy......aabroad prep.......exams anne bsy ga ayaye........a holidays time lone.......ma pinni valla intlo birthday function vunte velanu.....eppudu chudaledhu oka ammaye chala posh ga unde.......evarabba ane ma tammudu gadini enquire chesa........a ammaye vala durapu chuttalu ane cheppadu......manaku mardalu varasa avuthundi ane cheppadu.......so ammayini flirt cheyyadaniki masthu try chesa kane work out avvaledhu.......a ammayi just chuttala intlo 2 dayz untade ane.....valla inti kinda hair saloon vuntade.....hair cut avasaram lekunna......velli facial ane haircut ane oka one hour kurchunna........ayena bayataku ralehu........che edava jeeviitham ane......lechi ma pinni valla intiki vella........akkada ma pinni arey e sweets athama valla intlo itche rammanade........ade paniga vella.......a amaye kosam chusa........appud appude lechinde......11am avuthundi appudu........nannu chudangane.........kitchen loki vellipoyendi.........nannu chudaleka vellindo..........siggu tho vellindo inka artham kaledhu...........story continues

Link to comment
Share on other sites

[quote author=I hate caste...... link=topic=100917.msg1072802#msg1072802 date=1285035739]
maithrey goud tarvata......mali single life.....exams bzy bzy......aabroad prep.......exams anne bsy ga ayaye........a holidays time lone.......ma pinni valla intlo birthday function vunte velanu.....eppudu chudaledhu oka ammaye chala posh ga unde.......evarabba ane ma tammudu gadini enquire chesa........a ammaye vala durapu chuttalu ane cheppadu......manaku mardalu varasa avuthundi ane cheppadu.......so ammayini flirt cheyyadaniki masthu try chesa kane work out avvaledhu.......a ammayi just chuttala intlo 2 dayz untade ane.....valla inti kinda hair saloon vuntade.....hair cut avasaram lekunna......velli facial ane haircut ane oka one hour kurchunna........ayena bayataku ralehu........che edava jeeviitham ane......lechi ma pinni valla intiki vella........akkada ma pinni arey e sweets athama valla intlo itche rammanade........ade paniga vella.......a amaye kosam chusa........appud appude lechinde......11am avuthundi appudu........nannu chudangane.........kitchen loki vellipoyendi.........nannu chudaleka vellindo..........siggu tho vellindo inka artham kaledhu...........story continues
[/quote] sHa_clap4 sHa_clap4 malli inko piguruuuuuuuuuu

[img]http://www.picasion.com/pic15/0a65229f4c6cee21de43daffd10417a8.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

tarvata ammaye valla tammudini kurcho bettukone details anne laga......ammaye fashion tech chesthundi.....hyd lo ane......ok anukone.........ammaye malli oka 2 weeks age ma vuru vatchinde........appudu 2 weeks camp ma vurlo....ma tammudu gadu call chesei cheppadu ne pori vatchindane.......nenu mro office la chuutu thiruuguthunna......evo papers kosam.......katham anne papers pakkana padesi .intiki velli moham kodukkone powder vesukone.......smart ga ready ayye pinni valla initki vella......akkada tamudu kaalani anna cards adudam........bdw she is aharnisha reddy ane chepadu........general introduction ayyendi........atalo ala ala matladuthu pends ayyamu........morning tini vella intiki vasthey mallu padukodaniki velle vadini........cinemalu......atalu oh full tim pass ayyendi.....valla mummy vasthey nannu parichayam chesinde.........valla mummy valla contact no inchinde.......edo pani meda........tarvata nenu abroad vatchesa

Link to comment
Share on other sites

abroad vatchaka.......ma tammudu gadu cheppadu......ammaye valla mumy na gurinche enquiry chesindane........and she is intrested in me ane.........oh inka racha anukunna........tarvata ammaye bday wish cheyyadnaiiki call chesthey aa roju valla amma mundey 1 hr matladam......tarvata.......valla mummy ma babai dwara marriage proposal tetchidane......oh inkenti keka a pori nade anukuna.......ma parents oppukolehu ane telisinde.......bcz am not settled amnd am just 23 ane.......aade ala ayyenda........mali ma cousin pelli ma vuru ochinappudu call chesukune vallam ....ala mellaga ........anukokunda love start ayyendi from both sides......ala ala 3 moths ayyendi........ammayeki valla dad sambandalu chusthunnaru.....ane cheppinde.........oka sambandam nene chedagotta kavalani......... @3$% @3$%....tarvata 2 months ki a ammaye malli intlo force modallayendi.........ayethe a ammaye oppukoledhu.......valla parents ma parents ni approach ayyaru........ma dad oppukoledhu.....bcz she is a adopted gal ane...........nenu chaala cheppnu ma nanna ki.........kani vinaledhu........inka ma  dad meda nake abadam chepparu ammaye parents like ma dad 30 lakhs dowry aduguthunnadu ane..........nenu ma dad ne adugutthe asalu nenem matlada ledhu babai kuda sakhsyam annadu............story continies

Link to comment
Share on other sites

ala family lo clashes vatche chivariki valla parents modiga oka abbayiki iche pelli chesaru monna august 29th pelli ayyendi ma vurlo ne.........he is an engineer.........but ma parents vallaku chepparu ayena antha thonara enduku oka 3yrs agamane......but vallu vinaledhu..........so my 3rd gal pend kuda missing........

Link to comment
Share on other sites

[quote author=potti pitree link=topic=100917.msg1072857#msg1072857 date=1285036891]
sorry2 anavasaranga mis cheskunavemooo.... sCo_hmmthink sCo_hmmthink
[/quote]
#$1 #$1 yeah baa chala manchi ammaye......but valla babu gadu pedda jaffa gadu baa

Link to comment
Share on other sites

eme tho breakup ayyaka telisinde.......ma degree classmate ammaye valla pend oka mmayiki nenente ishtamene.......general ga yahoo lo chat chesevallam tappa.......eppudu serious ga tesukoledhu ane......recent ga india velinappudu ovaris lo pends ki treat itcha........akkada......ammaye ma pend tho vatcbinde......ammaye bagundi......so monna monna ne ok anesa........but chudali.........idene rojullo........ sCo_hmmthink sCo_hmmthink

Link to comment
Share on other sites

Epude story motham sadivi vachaa  you rock you rock mama baga njoy chesav life 3 luv lu 6 porilatho

but pratti oooduuu reddy porlaa perlee cheptunnaru max [img]http://www.bewarsetalk.net/discus/movieanimated7/bemmi.frock.gif[/img]
!q# !q#

Link to comment
Share on other sites

[quote author=mba link=topic=100917.msg1072908#msg1072908 date=1285038074]
@3$% @3$% @3$% bhale vunnayi mama nee stories.. masthu enjoy chesina..

current poyinapudu juttu laagatam  aithe  LoL.1q LoL.1q

good luck baa for your latest love
[/quote]


chudali mama......e pori kuda 6 months lo pelli antey inka manam asame......last ma ayya chusi na danini chesukovalemo........ sSc_hiding2 sSc_hiding2

Link to comment
Share on other sites

[quote author=potti pitree link=topic=100917.msg1072769#msg1072769 date=1285035065]
next vere amayi ila [img]http://i96.photobucket.com/albums/l169/HxCkid24/tumblr_kzvurdVTao1qzaeks.gif[/img]ne life loki vachindi kada ..
[/quote]

ela okaru kadhu baa...naluguru LoL.1q LoL.1q

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...