Jump to content

ManUtd mama Love Story (Family Love Story)


Nellore Pedda reddy

Recommended Posts

[quote author=Sardar link=topic=102747.msg1092930#msg1092930 date=1285550590]
cold sette mukku pattukuntaru kaani.....ala enduku settanu mama
[/quote]babai ela unnav, job vachinda, inka akkade unnava  sHa_high5ing sHa_high5ing

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 223
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • Nellore Pedda reddy

    51

  • ManUtd

    36

  • oceans11

    19

  • msnrchowdary

    19

Top Posters In This Topic

[quote author=oceans11 link=topic=102747.msg1092936#msg1092936 date=1285550694]
devd lo kuda ilage uk nundi india lo ammayi ne prapose chestadu ga anduke annanu
story bane undi mama but konchem sagatheesinatlu anipistundhi

[/quote]
Dev D chudaledhu... no comment no comment no comment no comment

Link to comment
Share on other sites

[quote author=oceans11 link=topic=102747.msg1092879#msg1092879 date=1285549505]
REDIO vinna ROMEO vinna kani RODEO enti mama kothaga  sSc_hiding2
[/quote]RODEO antee gurrala meeda velli dunnpothulani pattevallu mama...

or else madamekkina dunnapothulu gurrala meeda ekki vaadini aadinam looki techukunevallu[img]http://www.grandcanyonexcursions.com/images/Bryce%20rodeo%207.jpg[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Sardar link=topic=102747.msg1092940#msg1092940 date=1285550775]
online frofose seyyadu baaa...direct gaa aamyamyaam settaadu online lo...sinnapati ninche istam....anthee  :0012391: :0012391: :0012391:
[/quote]podduna nunchi ekkadaki poyavu baa  sFi_boink3 nee kosam chaala vethikam db la  sHa_fr1ends

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Rising star link=topic=102747.msg1092943#msg1092943 date=1285550821]
babai ela unnav, job vachinda, inka akkade unnava  sHa_high5ing sHa_high5ing
[/quote]

jobu raledhu...akkade lenu kuda  @3$% @3$% @3$%

Link to comment
Share on other sites

[quote author=RODEO link=topic=102747.msg1092949#msg1092949 date=1285550904]
RODEO antee [size=14pt][b]gurrala meeda velli dunnpothulani pattevallu mama...[/b][/size]

or else madamekkina dunnapothulu gurrala meeda ekki vaadini aadinam looki techukunevallu[img]http://www.grandcanyonexcursions.com/images/Bryce%20rodeo%207.jpg[/img]
[/quote]
[img width=115 height=106]http://i47.tinypic.com/156vdhz.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=mba link=topic=102747.msg1092950#msg1092950 date=1285550933]
podduna nunchi ekkadaki poyavu baa  sFi_boink3 nee kosam chaala vethikam db la  sHa_fr1ends
[/quote]

vizy vizy baa ....asale eekend...faiga desayatana lo unnanu adha....so full vizyy vizyy

Link to comment
Share on other sites

so, ala andharu pelli hyd ke bayaldermu....ee lopu sangeet functions lo dance lu  ayyipoyayi anukondi....so inka youth antha cars set cheseru,, peddavalu andhru bus anukunnaru.....but manaki car aythey free ga matladukovataniki,,atleat chuskovataniki kuda avvadhu ani..bus prefer chedham ani nenu bus lo vasthanu ani annau..thnani kavalni late ga ramamannu...so ala iddaramu bus elkkemu...thanu last but one seat lo kurchundhi..okkathey...other side ma mom kurchundhi..nenu velli ma mom pakkana, ma dad emo thana pakkana kurchunanru,,ee lopu an adrusthaniki,, ma peda babu vochi ma fater ne tiite nattu hadavidi chesi.....nuvuv kurchuntey,,dhani kaburlu evaru cheptharu,,bore kottundhi dhaniki....vadini kurchomanu ani annaru..inka manam venteney lechi ninchunna. akkada ki velli kurchovataniki,,ma mom nannu appudu tege vintha ga chsindhi peeda question amrk face tho..so placec shift..ana maata....so ala 4 hrs..happies...prasanthamga matladukunui....pelli ayyipoyindhi,,nxt day reception eggpotesenu....malli back avvalehdu becoz. thanu hyd ninchi gng to her place...so nenu eggotenu....central li kaliisi...inka velli vasthanu ani cheppukune time ki,,,inka appudey thana kallao neelu teruguthunnayi....venteney ma anna call,,,,arey swathi tho em chesthunavu ra..ne pend ne kalusthanu ani cheppei vochenu..naku shcok..abbe adhem lehdu anna.nalku brain pani cheyalehdu,..nenu mee iddarani chusenu central lio anandu...naku thanalki inka schok...venteney ...nenu thahani auto eknchi....vala mama valla intiki pampi..i came back to my bro,,appdu cheppeu vedeva...rayi vesenu rra....sarley macnhi pani chesevu malli thanu baga disspoint ayyedhi anukunnna...so manam back to my house...one fine day ma dad room loki tesukoni velli adigeru..enti cheppara...enti sangathi..nenu em ledhu annau...chinnaptninchi pend ga penchenu...cheppeu annaru...avunu babu,naku thanu antye istam ani cheppenu, thanki kuda na annanru...avunua annanu....venteney ma babu kallalo..koncham neelu terigeryi...ma father antha istam ani naku aa roju ardham ayyindhi thanu antey ,,bcoz...sister antey koncham istam ma dad ki....so aa roju feel ayyenu..yes...my desicion was ryt ani...inka alochinchakarlehdu anii..

Link to comment
Share on other sites

[quote author=RODEO link=topic=102747.msg1092949#msg1092949 date=1285550904]
RODEO antee gurrala meeda velli dunnpothulani pattevallu mama...

or else madamekkina dunnapothulu gurrala meeda ekki vaadini aadinam looki techukunevallu[img]http://www.grandcanyonexcursions.com/images/Bryce%20rodeo%207.jpg[/img]
[/quote]
sHa_high5ing sHa_high5ing

Link to comment
Share on other sites

[quote author=bongule link=topic=102747.msg1092959#msg1092959 date=1285551064]
valo nice ....ela unnav? enti ee roju thondaraga vachav..
[/quote]

good maama. elaa unnav? ippude chetha shop lanni tirigi avasaram lekunnaaa avasaram padutundemoo ani konukkoni vachi inka db lo relax avutunna

Link to comment
Share on other sites

[quote author=RODEO link=topic=102747.msg1092939#msg1092939 date=1285550741]
urukooo baaa nuvv mari ekkuva feel avvaku....red kodutudni annanu kaani verevi kaadu gaa...neeku unique kavali ante anukunte inkoo lite rangu esukoo... @3$% @3$% racha cheddam
[/quote]em vaddhu le lite... verey color enti appudu calorie burn avvadha mari?.. edho flow lo vachindhi ani anesthava darling.. ni logic thappu... i dont agree.. ilage saavani.. edhoka color tho veskunta.. le.. ippudu bagane vundhi kada darling neeku ok kada sCo_hmmthink

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ManUtd link=topic=102747.msg1092961#msg1092961 date=1285551116]
so, ala andharu pelli hyd ke bayaldermu....ee lopu sangeet functions lo dance lu  ayyipoyayi anukondi....so inka youth antha cars set cheseru,, peddavalu andhru bus anukunnaru.....but manaki car aythey free ga matladukovataniki,,atleat chuskovataniki kuda avvadhu ani..bus prefer chedham ani nenu bus lo vasthanu ani annau..thnani kavalni late ga ramamannu...so ala iddaramu bus elkkemu...thanu last but one seat lo kurchundhi..okkathey...other side ma mom kurchundhi..nenu velli ma mom pakkana, ma dad emo thana pakkana kurchunanru,,ee lopu an adrusthaniki,, ma peda babu vochi ma fater ne tiite nattu hadavidi chesi.....nuvuv kurchuntey,,dhani kaburlu evaru cheptharu,,bore kottundhi dhaniki....vadini kurchomanu ani annaru..inka manam venteney lechi ninchunna. akkada ki velli kurchovataniki,,ma mom nannu appudu tege vintha ga chsindhi peeda question amrk face tho..so placec shift..ana maata....so ala 4 hrs..happies...prasanthamga matladukunui....pelli ayyipoyindhi,,nxt day reception eggpotesenu....malli back avvalehdu becoz. thanu hyd ninchi gng to her place...so nenu eggotenu....central li kaliisi...inka velli vasthanu ani cheppukune time ki,,,inka appudey thana kallao neelu teruguthunnayi....venteney ma anna call,,,,arey swathi tho em chesthunavu ra..ne pend ne kalusthanu ani cheppei vochenu..naku shcok..abbe adhem lehdu anna.nalku brain pani cheyalehdu,..nenu mee iddarani chusenu central lio anandu...naku thanalki inka schok...venteney ...nenu thahani auto eknchi....vala mama valla intiki pampi..i came back to my bro,,appdu cheppeu vedeva...rayi vesenu rra....sarley macnhi pani chesevu malli thanu baga disspoint ayyedhi anukunnna...so manam back to my house...one fine day ma dad room loki tesukoni velli adigeru..enti cheppara...enti sangathi..nenu em ledhu annau...chinnaptninchi pend ga penchenu...cheppeu annaru...avunu babu,naku thanu antye istam ani cheppenu, thanki kuda na annanru...avunua annanu....venteney ma babu kallalo..koncham neelu terigeryi...ma father antha istam ani naku aa roju ardham ayyindhi thanu antey ,,bcoz...sister antey koncham istam ma dad ki....so aa roju feel ayyenu..yes...my desicion was ryt ani...inka alochinchakarlehdu anii..
[/quote]

Touch chesav mama    [img]http://i147.photobucket.com/albums/r305/kishore_balu/Brahmi%20Gifs/sunil1-1.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

Thondaraga kaneey baa...Aa NPR mama love story cheppina prathi sari 13 pages ke nidra pothunna...Morning lechi chusthe adi 30 pages untundhii...Naku unna internet speed ki adhi chadive patiency  ledhu naku...

Kaneesam ee roju ayina motham chadivi bobbunta.....

Nidra rakunda undataniki Brindavanam songs vintu unna...

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...