Jump to content

ManUtd mama Love Story (Family Love Story)


Nellore Pedda reddy

Recommended Posts

  • Replies 223
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • Nellore Pedda reddy

    51

  • ManUtd

    36

  • oceans11

    19

  • msnrchowdary

    19

Top Posters In This Topic

[quote author=ManUtd link=topic=102747.msg1092892#msg1092892 date=1285549777]
so, ikkada start ayyeyi, na life lo ne marchipoleni 6 beautiful days .....naku prathi nimisham gurthuvundhi.....nenu velle sariki thanu hall lo vundhi...nenu vasthuntey ma menattha, rara hadavidi cesinhdi..hall loki entry icchindhi..thanu emo nannu chusi nauuthunhdi...nakemo...oo pakkka bayam, siggu,,,anandham;..anni peelings kallipi oke sari pettenu na face lo....antha set ayyeka...thanani chusu,,navvi....thanu bed room loki vellindhi battalu madathapettataniki..nenu speed ga parigettukuntu velli, thana rendu buggalni gellli.....,,,na forehead ne thana forehead ne kalipi....naku thanaki em matalu ravatm ledhu....inka nenu speed ga vennaki vochesenu..thanaki.koncham kallao neelu terigeyi..ventey ma menattha bojanam annau....ma akka vallau andharu US ninchi , other relatives andharu vocheseru..apptikey..ma akka nenu lunch chesthuntey..ha orey...thinu sudha attha kuturu..swathi telusu ga andhi....nuvvu eppudu kalavaledhu ekkvuaaaaa......BDS chesthundhi andhi..nenu ohh...avuna..ok anni hi cheppenu...
[/quote]
ne love story vintunte naku DevD movie rendo sari chustunnatlu anipistundhi  sCo_hmmthink sCo_hmmthink

Link to comment
Share on other sites

[quote author=oceans11 link=topic=102747.msg1092909#msg1092909 date=1285550127]
ne love story vintunte naku DevD movie rendo sari chustunnatlu anipistundhi  sCo_hmmthink sCo_hmmthink
[/quote]

F@!n F@!n F@!n

Link to comment
Share on other sites

[quote author=oceans11 link=topic=102747.msg1092909#msg1092909 date=1285550127]
ne love story vintunte naku DevD movie rendo sari chustunnatlu anipistundhi  sCo_hmmthink sCo_hmmthink
[/quote]
ante nee uddesham bagundhani naa leka nachaledhani naa

Link to comment
Share on other sites

[quote author=msnrchowdary link=topic=102747.msg1092889#msg1092889 date=1285549746]
Nuvvu kuda naaaa.... #$1 #$1 nenu hurted darling.. sorry2
[/quote]
sHa_high5ing sHa_high5ing

Link to comment
Share on other sites

so, inka rest batch antha digindhi, aal, cousins, pedababu, babai, annni families digeyi..ippudu manaki assalu problem start..ma plan enti antey mundhu ma family ne voppinchi,tharuvatah valla side voppidham ani..so inka skecth vesi,,valla veyytaniki pllan chesemu..okkaoklani....basic andharaki thana medha manchi opinion ey vundhi kabbati....thanu easy gane ma mom and dad tho kalisipoyindhi....but ma close ness chusi na babai and padda babu ki dbt vochindhi ,,enti mana vadu....sudha kuturu tho baga matladuthunnaud enti....evo appudu appduucomments padeyi..mana ayyemi dobbe vallamu kadhu....oo roju mandhu siitung vestuntey ma dad brothrs andharu and frends kalisi....on terrace...pilla baccha gallam paian kurchoni sollu vesthunnmau..manam idhe sandhu anukoni..thanna free ga mataladhtunna....inka anthey evaroo..orey  urgent ga soda pattukoni rrara annaru..ee lopu comemnts padipoyayai..vadini endhuku leputharu.vadu assaley busy ga vuntey ani..but mana tubelight ki velegalehdu a[pudu.......so andharu mana medha oka kannu veseru...but mana pani mandhey...oo shopping ani atu itu tega terigey vallamu.....naku bava mardalau aythey entha advantage oo..baytaaki iddaram vere vallaki medicines tevataniki vellemu,,,nennu velthuntey thanani kuda ramman...ma pinni vallu thanu endhuku ra..enda ga vundhi..thanu bds kadha..so thanaki teluusul ey ani cheppi tesukoni vellenu...ee lopu road medha valla pedanana chusedu na ku pedda mama ana mata....chusi...inka anthe ra babu dorikipoyanu anukunnamamu...vochi deggraki car appi..enti ra yenda lo teruguthunnaru, randi nenu dimpthunani ani dimpedu...nenu anukunna....parledhu bava mardalu nadushtu velthuntey evaaru em anukoriu aniii

Link to comment
Share on other sites

[quote author=oceans11 link=topic=102747.msg1092909#msg1092909 date=1285550127]
ne love story vintunte naku DevD movie rendo sari chustunnatlu anipistundhi  sCo_hmmthink sCo_hmmthink
[/quote]

Cinemalu ekkuva ga choosthe alane anipisthundi le bangaru    [img]http://i47.tinypic.com/156vdhz.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=oceans11 link=topic=102747.msg1092923#msg1092923 date=1285550408]
enti mama cold chesinda
[/quote]
cold sette mukku pattukuntaru kaani.....ala enduku settanu mama

Link to comment
Share on other sites

[quote author=oceans11 link=topic=102747.msg1092923#msg1092923 date=1285550408]
enti mama cold chesinda
[/quote]Dev D cinema story raasindhi Sardar e anta  sSc_hiding2 sSc_hiding2 sSa_j@il

Link to comment
Share on other sites

[quote author=bongule link=topic=102747.msg1092919#msg1092919 date=1285550346]
ante nee uddesham bagundhani naa leka nachaledhani naa
[/quote]
devd lo kuda ilage uk nundi india lo ammayi ne prapose chestadu ga anduke annanu
story bane undi mama but konchem sagatheesinatlu anipistundhi

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ManUtd link=topic=102747.msg1092922#msg1092922 date=1285550378]
so, inka rest batch antha digindhi, aal, cousins, pedababu, babai, annni families digeyi..ippudu manaki assalu problem start..ma plan enti antey mundhu ma family ne voppinchi,tharuvatah valla side voppidham ani..so inka skecth vesi,,valla veyytaniki pllan chesemu..okkaoklani....basic andharaki thana medha manchi opinion ey vundhi kabbati....thanu easy gane ma mom and dad tho kalisipoyindhi....but ma close ness chusi na babai and padda babu ki dbt vochindhi ,,enti mana vadu....sudha kuturu tho baga matladuthunnaud enti....evo appudu appduucomments padeyi..mana ayyemi dobbe vallamu kadhu....oo roju mandhu siitung vestuntey ma dad brothrs andharu and frends kalisi....on terrace...pilla baccha gallam paian kurchoni sollu vesthunnmau..manam idhe sandhu anukoni..thanna free ga mataladhtunna....inka anthey evaroo..orey  urgent ga soda pattukoni rrara annaru..ee lopu comemnts padipoyayai..vadini endhuku leputharu.vadu assaley busy ga vuntey ani..but mana tubelight ki velegalehdu a[pudu.......so andharu mana medha oka kannu veseru...but mana pani mandhey...oo shopping ani atu itu tega terigey vallamu.....naku bava mardalau aythey entha advantage oo..baytaaki iddaram vere vallaki medicines tevataniki vellemu,,,nennu velthuntey thanani kuda ramman...[size=14pt][b]ma pinni vallu thanu endhuku ra..enda ga vundhi..thanu bds kadha..so thanaki teluusul ey ani cheppi tesukoni vellenu[/b][/size]...ee lopu road medha valla pedanana chusedu na ku pedda mama ana mata....chusi...inka anthe ra babu dorikipoyanu anukunnamamu...vochi deggraki car appi..enti ra yenda lo teruguthunnaru, randi nenu dimpthunani ani dimpedu...nenu anukunna....parledhu bava mardalu nadushtu velthuntey evaaru em anukoriu aniii
[/quote]
[img]http://i47.tinypic.com/156vdhz.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=msnrchowdary link=topic=102747.msg1092877#msg1092877 date=1285549464]
sarle darling nuvu thattuko.. swecchaga reply icche swathanthram kuda ledhu.. as a pend ga cheppav ga.. vinta.. ni maata..
[/quote]urukooo baaa nuvv mari ekkuva feel avvaku....red kodutudni annanu kaani verevi kaadu gaa...neeku unique kavali ante anukunte inkoo lite rangu esukoo... @3$% @3$% racha cheddam

Link to comment
Share on other sites

[quote author=oceans11 link=topic=102747.msg1092936#msg1092936 date=1285550694]
devd lo kuda ilage uk nundi india lo ammayi ne prapose chestadu ga anduke annanu
story bane undi mama but konchem sagatheesinatlu anipistundhi

[/quote]
online frofose seyyadu baaa...direct gaa aamyamyaam settaadu online lo...sinnapati ninche istam....anthee  :0012391: :0012391: :0012391:

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...