Jump to content

ManUtd mama Love Story (Family Love Story)


Nellore Pedda reddy

Recommended Posts

[quote author=ChittinnaraNaidu link=topic=102747.msg1092609#msg1092609 date=1285543773]
evado edo anukuntadani love sesava  bujji @3$% @3$%
[/quote]

foorthiga inakunda nee fingering endi madhya la    [img]http://i37.tinypic.com/2rc6849.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 223
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • Nellore Pedda reddy

    51

  • ManUtd

    36

  • oceans11

    19

  • msnrchowdary

    19

Top Posters In This Topic

fix ayyinodni --dda musukoni kurchovachu ga...andharu love love antuntey apptlo movies effect mana medha kuda padhindi. manam kuda love love ani kaki laga egirenu....appatdhaka mana ki oka edava alavatu vudnedhi...eppuudanna oka ammayi evarnanna chusthey or abbayi aa ammayi ne chusina..inka vadi ne chava kottevadini,,a aammayi niinnu ooo tega chusthundhi ,,adhi idhi ani,,,dhani perey love ani...so ee sari mana turn nannu dobberu andharu,,,boys and girls...marchipoyanu mandhi malayalam devudu biddalu school..chinnapudu entha vedava antey..evaro christians school lo church father deggeraki velli bless me ani cheppi kalli mokkevalllu..donga na kodukulu..andhulkey pass avtuhnnaru ani...cheppi...nenu kuda velli father bless me ane vadni...tharuvatha fail ayyeka telsindhi...a plan workout avvadhu ani..

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ManUtd link=topic=102747.msg1092617#msg1092617 date=1285543967]
fix ayyinodni --dda musukoni kurchovachu ga...andharu love love antuntey apptlo movies effect mana medha kuda padhindi. manam kuda love love ani kaki laga egirenu....appatdhaka mana ki oka edava alavatu vudnedhi...eppuudanna oka ammayi evarnanna chusthey or abbayi aa ammayi ne chusina..inka vadi ne chava kottevadini,,a aammayi niinnu ooo tega chusthundhi ,,adhi idhi ani,,,dhani perey love ani...so ee sari mana turn nannu dobberu andharu,,,boys and girls...marchipoyanu mandhi malayalam devudu biddalu school..chinnapudu entha vedava antey..evaro christians school lo church father deggeraki velli bless me ani cheppi kalli mokkevalllu..donga na ******..andhulkey pass avtuhnnaru ani...cheppi...nenu kuda velli father bless me ane vadni...tharuvatha fail ayyeka telsindhi...a plan workout avvadhu ani..
[/quote] @3$% @3$% @3$%

Link to comment
Share on other sites

so ala vellipothuntey life.., all dis is in my 8and 9and 10th class......chusthu chusthu ala paru ki attract ayyoipoyanuu....love kadhu andoyi,,apardham chesukuneru..just cinemas prabhvaam valla attraction....
so naku saga teyatamistam lekke..aa paru ki propose chedham ani fix ayyipoyi,,oka greeting card and pedda choc konna.....nxt day school lo iddaam ani...nenu 9th ayhtye thanu 8th...junior....anamata...
so nxt day class kurchoni alochisthunna.iddama voddha ani...malli oo pakkana konesemu kadha..malli dabbulu bokka ani peeling...sarley iddam anukunelopu..ma adrustaniki,,ma class loo oka ammayi,,woooww..i like it andhi...naku istahva andhi aa greeting....sarley chavu ani cheppi dhaniki dbt rate ki ammesi..choc nenu thinesenu...

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ManUtd link=topic=102747.msg1092626#msg1092626 date=1285544324]
so ala vellipothuntey life.., all dis is in my 8and 9and 10th class......chusthu chusthu ala paru ki attract ayyoipoyanuu....love kadhu andoyi,,apardham chesukuneru..just cinemas prabhvaam valla attraction....
so naku saga teyatamistam lekke..aa paru ki propose chedham ani fix ayyipoyi,,oka greeting card and pedda choc konna.....nxt day school lo iddaam ani...nenu 9th ayhtye thanu 8th...junior....anamata...
so nxt day class kurchoni alochisthunna.iddama voddha ani..[color=red].malli oo pakkana konesemu kadha..malli dabbulu bokka[/color] ani peeling...sarley iddam anukunelopu..ma adrustaniki,,ma class loo oka ammayi,,woooww..i like it andhi...naku istahva andhi aa greeting....sarley chavu ani cheppi [color=red]dhaniki dbt rate ki ammesi..choc nenu thinesenu...[/color]
[/quote][img]http://i147.photobucket.com/albums/r305/kishore_balu/Brahmi%20Gifs/brahmam19.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ManUtd link=topic=102747.msg1092626#msg1092626 date=1285544324]
so ala vellipothuntey life.., all dis is in my 8and 9and 10th class......chusthu chusthu ala paru ki attract ayyoipoyanuu....love kadhu andoyi,,apardham chesukuneru..just cinemas prabhvaam valla attraction....
so naku saga teyatamistam lekke..aa paru ki propose chedham ani fix ayyipoyi,,oka greeting card and pedda choc konna.....nxt day school lo iddaam ani...nenu 9th ayhtye thanu 8th...junior....anamata...
so nxt day class kurchoni alochisthunna.iddama voddha ani...malli oo pakkana konesemu kadha..malli dabbulu bokka ani peeling...sarley iddam anukunelopu..ma adrustaniki,,ma class loo oka ammayi,,[size=12pt][b]woooww..i like it andhi...naku istahva andhi aa greeting....sarley chavu ani cheppi dhaniki dbt rate ki ammesi..choc nenu thinesenu..[/b][/size].
[/quote]
[img]http://i47.tinypic.com/156vdhz.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ManUtd link=topic=102747.msg1092626#msg1092626 date=1285544324]
so ala vellipothuntey life.., all dis is in my 8and 9and 10th class......chusthu chusthu ala paru ki attract ayyoipoyanuu....love kadhu andoyi,,apardham chesukuneru..just cinemas prabhvaam valla attraction....
so naku saga teyatamistam lekke..aa paru ki propose chedham ani fix ayyipoyi,,oka greeting card and pedda choc konna.....nxt day school lo iddaam ani...nenu 9th ayhtye thanu 8th...junior....anamata...
so nxt day class kurchoni alochisthunna.iddama voddha ani...malli oo pakkana konesemu kadha..malli dabbulu bokka ani peeling...sarley iddam anukunelopu..ma adrustaniki,,ma class loo oka ammayi,,woooww..i like it andhi...naku istahva andhi aa greeting....[color=red]sarley chavu ani cheppi dhaniki dbt rate ki ammesi..choc nenu thinesenu..[/color].
[/quote] ^^" ^^"

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ManUtd link=topic=102747.msg1092626#msg1092626 date=1285544324]
so ala vellipothuntey life.., all dis is in my 8and 9and 10th class......chusthu chusthu ala paru ki attract ayyoipoyanuu....love kadhu andoyi,,apardham chesukuneru..just cinemas prabhvaam valla attraction....
so naku saga teyatamistam lekke..aa paru ki propose chedham ani fix ayyipoyi,,oka greeting card and pedda choc konna.....nxt day school lo iddaam ani...nenu 9th ayhtye thanu 8th...junior....anamata...
so nxt day class kurchoni alochisthunna.iddama voddha ani...malli oo pakkana konesemu kadha..malli dabbulu bokka ani peeling...sarley iddam anukunelopu..ma adrustaniki,,ma class loo oka ammayi,,woooww..i like it andhi...naku istahva andhi aa greeting....sarley chavu ani cheppi dhaniki dbt rate ki ammesi..choc nenu thinesenu...
[/quote]hahahaha

Link to comment
Share on other sites

mali ala vellipothuntey malli pakkana vunna dhola galu vuntaru ga ..cheppu cheppu ani ooo sava dobbuthuntey...
sarley itta kadhu..one fine evening....chala days tharuvatah..thana auto deggaraki veli....siggu paduthu I love u ani cheppesaa.......ee vishyam repu morning cheppu annanu..sare andhi..edho question ki answer adiginattu....
naku manaki dhola aggadhu ga..valla intiki call chesenu...chesthey valla babu ettedu...hello hello hello ani pettesa....aa roju sunday, ma pend gadu vurkoka....valla intiki call chesi,,,nana buthulu tittedu.,,era..l kodaka..ma pend call chesthey nuvvu lift chesevu anta ani....inka anthey a paru ki intilo jola padaru valla amma babu...so morning...monday freshg a shcool ki vella,..result kosam..

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ManUtd link=topic=102747.msg1092626#msg1092626 date=1285544324]
so ala vellipothuntey life.., all dis is in my 8and 9and 10th class......chusthu chusthu ala paru ki attract ayyoipoyanuu....love kadhu andoyi,,apardham chesukuneru..just cinemas prabhvaam valla attraction....
so naku saga teyatamistam lekke..aa paru ki propose chedham ani fix ayyipoyi,,oka greeting card and pedda choc konna.....nxt day school lo iddaam ani...nenu 9th ayhtye thanu 8th...junior....anamata...
so nxt day class kurchoni alochisthunna.iddama voddha ani...malli oo pakkana konesemu kadha..malli dabbulu bokka ani peeling...sarley iddam anukunelopu..ma adrustaniki,,ma class loo oka ammayi,,woooww..i like it andhi...naku istahva andhi aa greeting....sarley chavu ani cheppi dhaniki dbt rate ki ammesi..choc nenu thinesenu...
[/quote] LoL.1q LoL.1q manchi fani sesav....lekafothey anavasaram gaa bokka fadedemmo

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ManUtd link=topic=102747.msg1092641#msg1092641 date=1285544737]
mali ala vellipothuntey malli pakkana vunna dhola galu vuntaru ga ..cheppu cheppu ani ooo sava dobbuthuntey...
sarley itta kadhu..one fine evening....chala days tharuvatah..thana auto deggaraki veli....siggu paduthu I love u ani cheppesaa.......ee vishyam repu morning cheppu annanu..sare andhi..edho question ki answer adiginattu....
naku manaki dhola aggadhu ga..valla intiki call chesenu...chesthey valla babu ettedu...hello hello hello ani pettesa....aa roju sunday, ma pend gadu vurkoka....[size=12pt][b]valla intiki call chesi,,,nana buthulu tittedu.,,era..l kodaka..ma pend call chesthey nuvvu lift chesevu anta ani[/b][/size]....inka anthey a paru ki intilo jola padaru valla amma babu...so morning...monday freshg a shcool ki vella,..result kosam..
[/quote]

madhyalo mee pend gadu enduku antha excite ayyadu    [img]http://i147.photobucket.com/albums/r305/kishore_balu/Brahmi%20Gifs/brahmam19.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...