Jump to content

WELCOME TO MSNRCHOWDARY'S LOVE STORY!!!!!!!


msnrchowdary

Recommended Posts

  • Replies 159
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • msnrchowdary

    31

  • johnny bravo

    31

  • Nellore Pedda reddy

    23

  • gb_bharat

    17

Top Posters In This Topic

[b][size=10pt][color=purple]Jeevitham lo Prathi manishi Prema ane oka thodani vethukovadaniki chala karanalu vunnay.. naku telisinavi 3.. andulo modhati rakam.. Parents strict ga vundatam..Parents strict ga vundatam valla emi share cheskoleka, lopala dachukoleka.. oka thodu kosam edhuru chusthu.. anveshithu chivariki oka ammayi roopam lo sneham ga chigurinchi prema ga visakisisthundhi.. prema ante ento anuragam ante ento teliyani vaadiki adhi chupinchali pondhalani entho thapisthuntadu.. prema viluva ento thanaki telusu.. inka rendo rakam.. friendly parents.. oka friend laga vuntaru anni share cheskovachu.. decissions vaalla pillalake vadhilestharu nammakam tho appudu kuda prema lo pade chances ekkuva ga vuntay endukante nammakam! parents oppukuntaru ani.. ika mudo rakam.. poor family.. kanisam pelli kuda cheyaleni sthidhi lo vuntaru.. pillalanu udhyogalaku pamputharu alanti vaallu obvious ga vaalla life partner ni vaalle set cheskuntaru..[/color][/size][/b]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ManUtd link=topic=110324.msg1169766#msg1169766 date=1287350604]
love story antey nellore pedda reddy, ninna nyt ninchi food manesi wait chesthu vundaley....inka raledhu enti.. sCo_hmmthink
[/quote]

[quote author=msnrchowdary link=topic=110324.msg1169772#msg1169772 date=1287350683]
Peddhi baaaaaaaaaa ekkadunnav.. nuvu lekapothe ela
[/quote]

ikkade unna  @3$% @3$%

but kasepatlo maa fafa tho fone matladali  ~"! ~"! and konchem work undi  sSa_j@il

so thaadu bookmark sesa....repu saduvutha    sHa_high5ing

Link to comment
Share on other sites

[b][size=10pt][color=purple]Na vishayaniki vasthe nadhi 1st category family.. oka sametha vundhi illu entha peddhadhi ayithe anubandhalu antha dhuram ayipothay ani.. vasthavame kada.. nenu okkaganu okka kodukuni.. upper middle class family lo puttanu.. ante nenu puttinapude aa status lo lemu le kani ma daddy chala kashtapadi ippudu ee stage ki vacharu.. okkadne ante ma parents ke kadhu ma dad side family ante whole siblings lo nenu okkadne abbayini.. simple ga "Vamsanikokkadni" chala garabam chesevaallu.. ma amma ki nenante picchi prema.. ma nana ki nenante pranam.. intha varaku bagane vundhi kada? hmmm na iddharu akkalu.. naku vaallante pranam.. asalu na life lo ippati varaku Punch lu padani sandharbham ledhu ante ascharya padakkarledhu..[/color][/size][/b]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Nellore Pedda reddy link=topic=110324.msg1169797#msg1169797 date=1287351061]
ikkade unna  @3$% @3$%

but kasepatlo maa fafa tho fone matladali  ~"! ~"! and konchem work undi  sSa_j@il

so thaadu bookmark sesa....repu saduvutha    sHa_high5ing
[/quote]

WE MISS U MAMA...

Link to comment
Share on other sites

[quote author=msnrchowdary link=topic=110324.msg1169795#msg1169795 date=1287351016]
[b][size=10pt][color=purple]Jeevitham lo Prathi manishi Prema ane oka thodani vethukovadaniki chala karanalu vunnay.. naku telisinavi 3.. andulo modhati rakam.. Parents strict ga vundatam..Parents strict ga vundatam valla emi share cheskoleka, lopala dachukoleka.. oka thodu kosam edhuru chusthu.. anveshithu chivariki oka ammayi roopam lo sneham ga chigurinchi prema ga visakisisthundhi.. prema ante ento anuragam ante ento teliyani vaadiki adhi chupinchali pondhalani entho thapisthuntadu.. prema viluva ento thanaki telusu.. inka rendo rakam.. friendly parents.. oka friend laga vuntaru anni share cheskovachu.. decissions vaalla pillalake vadhilestharu nammakam tho appudu kuda prema lo pade chances ekkuva ga vuntay endukante nammakam! parents oppukuntaru ani.. ika mudo rakam.. poor family.. kanisam pelli kuda cheyaleni sthidhi lo vuntaru.. pillalanu udhyogalaku pamputharu alanti vaallu obvious ga vaalla life partner ni vaalle set cheskuntaru..[/color][/size][/b]
[/quote]

starting adirindi    [img]http://www.gifsoup.com/view/401847/brahmi-o.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=msnrchowdary link=topic=110324.msg1169795#msg1169795 date=1287351016]
[b][size=10pt][color=purple]Jeevitham lo Prathi manishi Prema ane oka thodani vethukovadaniki chala karanalu vunnay.. naku telisinavi 3.. andulo modhati rakam.. Parents strict ga vundatam..Parents strict ga vundatam valla emi share cheskoleka, lopala dachukoleka.. oka thodu kosam edhuru chusthu.. anveshithu chivariki oka ammayi roopam lo sneham ga chigurinchi prema ga visakisisthundhi.. prema ante ento anuragam ante ento teliyani vaadiki adhi chupinchali pondhalani entho thapisthuntadu.. prema viluva ento thanaki telusu.. inka rendo rakam.. friendly parents.. oka friend laga vuntaru anni share cheskovachu.. decissions vaalla pillalake vadhilestharu nammakam tho appudu kuda prema lo pade chances ekkuva ga vuntay endukante nammakam! parents oppukuntaru ani.. ika mudo rakam.. poor family.. kanisam pelli kuda cheyaleni sthidhi lo vuntaru.. pillalanu udhyogalaku pamputharu alanti vaallu obvious ga vaalla life partner ni vaalle set cheskuntaru..[/color][/size][/b]
[/quote]good start
nenu ee kova loki rakunda ila aipotanu nee stroty lo ani anukoledu ba [img]http://www.bewarsetalk.net/discus/movieanimated6/bemmi.mandu.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Einwanderer link=topic=110324.msg1169801#msg1169801 date=1287351160]
WE MISS U MAMA...
[/quote]

me too mama  sHa_high5ing sHa_high5ing sHa_fr1ends sHa_fr1ends

Link to comment
Share on other sites

[quote author=goldflake link=topic=110324.msg1169803#msg1169803 date=1287351211]
good start
nenu ee kova loki rakunda ila aipotanu nee stroty lo ani anukoledu ba [img]http://www.bewarsetalk.net/discus/movieanimated6/bemmi.mandu.gif[/img]
[/quote]adhenti baa..emanalo ardham kavadam ledhu

Link to comment
Share on other sites

[quote author=goldflake link=topic=110324.msg1169803#msg1169803 date=1287351211]
good start
nenu ee kova loki rakunda ila aipotanu nee stroty lo ani anukoledu ba [img]http://www.bewarsetalk.net/discus/movieanimated6/bemmi.mandu.gif[/img]
[/quote]

Nuvvu naalugo type baa  @3$% @3$%

Link to comment
Share on other sites

[quote author=msnrchowdary link=topic=110324.msg1169786#msg1169786 date=1287350910]
Bond baa.. thank u vachesava..
[/quote]

Nuvvu pilisthe raakundana[img]http://i49.tinypic.com/33o2m2u.jpg[/img]....... Trailor ke Whistles ante Bomma racha undali

Link to comment
Share on other sites

[quote author=msnrchowdary link=topic=110324.msg1169808#msg1169808 date=1287351265]
adhenti baa..emanalo ardham kavadam ledhu
[/quote]ba nuve maku replylu ivakunda continue aipo nee flow lo ma gola ala ne untundhi  sSc_hiding2 sSc_hiding2

Link to comment
Share on other sites

[b][size=10pt][color=purple]school 1st nenu.. inko vishayam entante ma nana chinnapatninche jagratha padevadu.. anduke nannu inter varaku co-ed lo porapatuna kuda join cheyaledhu.. boys school boys college kabatti ammayilante naku bayam, siggu matladalante vonuku.. adhi matter.. inka ma akkalu kuda same anukondi.. girls school,girls college.. one word lo cheppalante Orthodox family andi.. adhento.. Sugar, BP, Battathala konni rogalu vuntay kada Heredity antaru chudandi ala ma daddy ki kuda chinnapatnichi anni punch le.. adhe naku kuda vachindhi..  inka ma amma nana nenu emi chesina emi anevaallu kadhu.. melliga cheppevaallu, kani ma akkalu edhayina chinna thappu chesina full thittesevaaru.. andukenemo na paina jealous feeling start ayyindhi ma akkalaki.. inka ala ala rojulu gadusthunapudu. ma akkalu na paina chaadilu cheppadam start chesaru ma mummy ki daddy ki.. eppudu emi anevaallu kadhu anukondi.. endukante nenu chala reserved kabatti dad ki telusu nenu cheyanu alanti panulu ani.. inka 10th ninchi nenu hostel.. narakam kanipinchedhi.. dad ni okka roju kuda chudakunda vundalenu.. enno sarlu brathimaalanu vachesthanu daddy ani but no anevaallu.. degree kuda hostel annaru devudu dayavalla kudharledhu anukondi.. ippudu ardham avthundhi nenu appudu hostel lo join avvalsindhi ani.. first year btech.. antha kottha.. college lo adugu petta.. gate lo enter ayinappati ninchi malli college bus dhige varaku kummi paaresaru ragging.. appatlo extreme ga vundedhi kada dhula theeripoyindi.. [/color][/size][/b]

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...