Jump to content

naku oka love story undi


santhusen8

Recommended Posts

[quote author=santhusen8 link=topic=117457.msg1268161#msg1268161 date=1289147317]
right starting mama's

first koddiga flash back lo ke velli malli love story deggara start chestha ,

Na childhood day's : madi middle class family okkadine kodukuni ,,,, chinnappudu nannu edo baga chadavali ani oka manchi school lo vesaru , but as usual manaki a chaduvu ante assalu nachedi kadu eppudu eppudu paripoyi vaddama ani plan chesevadini , and na story koddiga ( almost TARE JAMEEN PAR laga untadi , but a pillagadu manchi talent undi but naku antha talent ledu ) ,so eppudu class egotti roadla meda padi thirigevadini,and evening 4 o clock ke antha malli home and playing cricket so SCHOOL LO GIRLS THO NO RELATION
THARAVATA na panulu valla 7th class fail ayyanu malli adhe class lo vesaru , appudu 12 years , koddiga koddiga attraction girl's vyapu velledi but ma class ke oka [b]SANIGADU VACHADU that fellow never likes girls and vadu andarini baga influence chesi girls tho matladakunda ma batch ne oka military batch laga thayaru chesadu
[/b]
so ala 7th nunchi 10 varaku , ammayilu and abbayilu no talkings so manaki ammayilani ela deal cheyyalo ardham ayyedi kadu 10th ayyipoyevaraku
[/quote]

7th lo ne Influence chesadu ante.. Vaaaniki okka oooo esukovali baa

Link to comment
Share on other sites

ala 10ths class varaku na lo unna enno emotions ne cover chesukoni  tenth class pass ayyi  , edo baga chaduvudamu ani inter lo BIPC thesukunna

appudu NARAYANA lo BIPC  lo join chesaru ma vallu , you all might know narayana vadu only MPC AND IIT VALLAKI COACHING ISTHADU  kada , so ma batch  nunchi kotha ga BIPC vallaki classes start chesadu , and na daridram koddi BIPC lo 10  students 6 girls and four boy's , anni castes and religions vallu unnaru a 10 members lo , so melli melliga ala edo chaduvukuntu INTER FIRST YEAR HALF KE VACHE SARIKI MANAKI BAGA BUDDI VACHI edo chaduvu baga vachindi

but harmones anevi urukovu kada , so first year lo pichi pichi ga undedi sexual drives ma botany madam ne chusthe chalu full excite ayyevadini and ma class 10 members eh kabatti closeness ekkuavaga undedi
and ma BONTANY MADAM eppudu na pakkane kurchunedi a chinna classroom lo and thana touching's tho , na lo dagiunna emotions bayatapadevi , so kavali ani ma BOTANY MADAM ne touch cheyyatam ala chesevadini

Link to comment
Share on other sites

[quote author=skchinnari link=topic=117457.msg1268216#msg1268216 date=1289147725]
[img]http://www.imageping.com/out.php/i10474_Brahmirunning.gif[/img]
[/quote]

[img width=100 height=75]http://i19.piczo.com/view/3/d/i/m/6/n/h/0/a/b/z/d/img/t257393546_31526.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Hangover link=topic=117457.msg1268213#msg1268213 date=1289147682]
$t@rw@r $t@rw@r

[/quote]
[quote author=ammulu link=topic=117457.msg1268211#msg1268211 date=1289147658]
sFi_boxing sFi_boxing sFi_boxing


[/quote]
me romance paduganu..

Link to comment
Share on other sites

[quote author=skchinnari link=topic=117457.msg1268216#msg1268216 date=1289147725]
[img]http://www.imageping.com/out.php/i10474_Brahmirunning.gif[/img]
[/quote]

papam encourage cheyali akni ala endku chesthunavu... sFi_boink3

Link to comment
Share on other sites

[quote author=santhusen8 link=topic=117457.msg1268161#msg1268161 date=1289147317]
right starting mama's

first koddiga flash back lo ke velli malli love story deggara start chestha ,

Na childhood day's : madi middle class family okkadine kodukuni ,,,, chinnappudu nannu edo baga chadavali ani oka manchi school lo vesaru , but as usual manaki a chaduvu ante assalu nachedi kadu eppudu eppudu paripoyi vaddama ani plan chesevadini , and na story koddiga ( almost TARE JAMEEN PAR laga untadi , but a pillagadu manchi talent undi but naku antha talent ledu ) ,so eppudu class egotti roadla meda padi thirigevadini,and evening 4 o clock ke antha malli home and playing cricket so SCHOOL LO GIRLS THO NO RELATION
THARAVATA na panulu valla 7th class fail ayyanu malli adhe class lo vesaru , appudu 12 years , koddiga koddiga attraction girl's vyapu velledi but ma class ke oka SANIGADU VACHADU that fellow never likes girls and vadu andarini baga influence chesi girls tho matladakunda ma batch ne oka military batch laga thayaru chesadu

so ala 7th nunchi 10 varaku , ammayilu and abbayilu no talkings so manaki ammayilani ela deal cheyyalo ardham ayyedi kadu 10th ayyipoyevaraku
[/quote]
migata story ekkada
[img]http://www.gifsoup.com/imager.php?id=361900[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=santhusen8 link=topic=117457.msg1268227#msg1268227 date=1289147794]
ala 10ths class varaku na lo unna enno emotions ne cover chesukoni  tenth class pass ayyi  , edo baga chaduvudamu ani inter lo BIPC thesukunna

appudu NARAYANA lo BIPC  lo join chesaru ma vallu , you all might know narayana vadu only MPC AND IIT VALLAKI COACHING ISTHADU  kada , so ma batch  nunchi kotha ga BIPC vallaki classes start chesadu , and na daridram koddi BIPC lo 10  students 6 girls and four boy's , anni castes and religions vallu unnaru a 10 members lo , so melli melliga ala edo chaduvukuntu INTER FIRST YEAR HALF KE VACHE SARIKI MANAKI BAGA BUDDI VACHI edo chaduvu baga vachindi

but harmones anevi urukovu kada , so first year lo pichi pichi ga undedi sexual drives ma botany madam ne chusthe chalu full excite ayyevadini and ma class 10 members eh kabatti closeness ekkuavaga undedi
and ma BONTANY MADAM eppudu na pakkane kurchunedi a chinna classroom lo and thana touching's tho , na lo dagiunna emotions bayatapadevi , so kavali ani ma BOTANY MADAM ne touch cheyyatam ala chesevadini
[/quote]

teacher tho start chesava keka ba nuvu

Link to comment
Share on other sites

[quote author=dkchinnari link=topic=117457.msg1268235#msg1268235 date=1289147841]
papam encourage cheyali akni ala endku chesthunavu... sFi_boink3
[/quote]

naku chadavatam baddakam..

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Hangover link=topic=117457.msg1268232#msg1268232 date=1289147823]
[img]http://i19.piczo.com/view/3/d/i/m/6/n/h/0/a/b/z/d/img/t257393546_31526.gif[/img]
[/quote] sFi_boink3

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...