Jump to content

Tri-lovestory


NaniMAN

Recommended Posts

Nenu kuda teevramayina digbranthi ki gurayyanu….
Rendu roju alaaaaa yedo matladukuntoo gadipesam…..
Nenu kotta college kosam yedo shopping chesanu…. But college ki vellali anna interest matram ravat ledu….

Lalli raboye 2[sup]nd[/sup] counclling ki velli Hyd colleges ki try chestondi….

Link to comment
Share on other sites

[quote name='I AM HERO' timestamp='1319331932' post='3022563']
Hi baa... How r u? e naniman vache la ledu.... neeney oka story cheypdam anukuntunna.... naaku theylisina story.... aimantav?
[/quote]

Fine baa.. nuvu ela unnavu.... Naniman vachadu ...start chestadu anukunta...

Link to comment
Share on other sites

Lalli valla family ki ma iddari matter teliyadu…. Valla father pedda dabbupichodu….
But ma iddaridi oke caste kabatti oppinchachu anukunnam….
Tanu valla intlo perugutunna cousin cell nundi call chesedi…. Night anta matladukune vallam….
Tanu kuda college start ayyina taravata… roju college lo jarigina viseshalu cheppedi….
Days were going on… na birthday ki computer konukkomani ma father chepparu… hyd nundi techukunta ani… lalli ki cheppakunda hyd vellanu … memu iddaram kalisina taravata idi first birthday….
Priya Lalli valla intlo friends vastunnaru party chesukuntam ani oppinchindi…. Lalli a roju Priya valla intiki vachindi …. Nenu 11 ki vellanu valla intiki…. Surprise ayyindi…. Happy kuda ayyindi…. Gattiga ala hug chesukoni yedchesindi….

Intlo lenu ani badaga anipinchindi kani…. That was my best birthday…. Taravata morning varaku matladukuntuoone vunnam……

Link to comment
Share on other sites

[quote name='riddle' timestamp='1319332003' post='3022566']

Fine baa.. nuvu ela unnavu.... Naniman vachadu ...start chestadu anukunta...
[/quote]

yenti kanapadatledhu.... i am good... ya start cheysadu kadha... kanivvani....

Link to comment
Share on other sites

[quote name='NaniMAN' timestamp='1319332109' post='3022568']
Lalli valla family ki ma iddari matter teliyadu…. Valla father pedda dabbupichodu….
But ma iddaridi oke caste kabatti oppinchachu anukunnam….
Tanu valla intlo perugutunna cousin cell nundi call chesedi…. Night anta matladukune vallam….
Tanu kuda college start ayyina taravata… roju college lo jarigina viseshalu cheppedi….
Days were going on… na birthday ki computer konukkomani ma father chepparu… hyd nundi techukunta ani… lalli ki cheppakunda hyd vellanu … memu iddaram kalisina taravata idi first birthday….
Priya Lalli valla intlo friends vastunnaru party chesukuntam ani oppinchindi…. Lalli a roju Priya valla intiki vachindi …. Nenu 11 ki vellanu valla intiki…. Surprise ayyindi…. Happy kuda ayyindi…. Gattiga ala hug chesukoni yedchesindi….

Intlo lenu ani badaga anipinchindi kani…. That was my best birthday…. Taravata morning varaku matladukuntuoone vunnam……
[/quote]

good going baa.... nice next.......

Link to comment
Share on other sites

[quote name='NaniMAN' timestamp='1319332109' post='3022568']
Lalli valla family ki ma iddari matter teliyadu…. Valla father pedda dabbupichodu….
But ma iddaridi oke caste kabatti oppinchachu anukunnam….
Tanu valla intlo perugutunna cousin cell nundi call chesedi…. Night anta matladukune vallam….
Tanu kuda college start ayyina taravata… roju college lo jarigina viseshalu cheppedi….
Days were going on… na birthday ki computer konukkomani ma father chepparu… hyd nundi techukunta ani… lalli ki cheppakunda hyd vellanu … memu iddaram kalisina taravata idi first birthday….
Priya Lalli valla intlo friends vastunnaru party chesukuntam ani oppinchindi…. Lalli a roju Priya valla intiki vachindi …. Nenu 11 ki vellanu valla intiki…. Surprise ayyindi…. Happy kuda ayyindi…. Gattiga ala hug chesukoni yedchesindi….

Intlo lenu ani badaga anipinchindi kani…. That was my best birthday…. Taravata morning varaku matladukuntuoone vunnam……
[/quote]

nuvu ichina surprise ki lalli [url=http://desigif.com/gifs/863/trisha][img]http://desigif.com/sites/default/files/trisha_aah.gif[/img][/url]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='I AM HERO' timestamp='1319332156' post='3022569']

yenti kanapadatledhu.... i am good... ya start cheysadu kadha... kanivvani....
[/quote]

konchem taggincha baa DB ki ravadam...

Link to comment
Share on other sites

1[sup]st[/sup] year exams vachhayi…. Chaka chaka rasesi…. Takatakamani Hyd chekkesanu….
Malli 1 n half month full holidays… bike lo hyd anta pickekkincham… varaniki oo cinema…. Roju restaurant lo food…. Night anta phonelu….
Na chala chinna andamayina prapancham lo twistlu ippude modalu ayyayi…..
Nenu Nellore vachhesaru….

Link to comment
Share on other sites

[quote name='NaniMAN' timestamp='1319332378' post='3022577']
1[sup]st[/sup] year exams vachhayi…. Chaka chaka rasesi…. Takatakamani Hyd chekkesanu….
Malli 1 n half month full holidays… [color=#000080]bike lo hyd anta pickekkincham… varaniki oo cinema…. Roju restaurant lo food…. Night anta phonelu[/color]….
Na chala chinna andamayina prapancham lo twistlu ippude modalu ayyayi…..
Nenu Nellore vachhesaru….
[/quote]

[img]http://i52.tinypic.com/2rxih6b.jpg[/img]

Link to comment
Share on other sites

cheppali ante..... ippativaraku jarigindi na love story lo honeymoon time.... ante sweet period...
ma LS villan, lalli valla father maku teliyakunda chala sarlu mammalni observe chesadu ani memu appatiki grahincha lekapoyam....

iddariki system vachina taravata chatting lo batting modalu ayyindi....
nenu 2'1 exams taravta HYD vellanu kalavadaniki.... appudu anukokunda priya leni time lo nannu Lallini valla father restaurent lo choosadu...
appudu Lalli ni baga titti intlo pettesadu...
3 month no contact.... Priyani kuda kalavanivva ledu......
inka a naku Lalli ni kudaradam impossible ani ardam ayyina.... yedookati cheyyali ani nenu HYD vellanu

Link to comment
Share on other sites

na birthday ki correct ga 10 days mundu adi....[quote name='riddle' timestamp='1319332312' post='3022574']

nuvu ichina surprise ki lalli [url="http://desigif.com/gifs/863/trisha"][img]http://desigif.com/sites/default/files/trisha_aah.gif[/img][/url]
[/quote]



exactly... first reaction ayite ade
[quote name='riddle' timestamp='1319332492' post='3022580']

[img]http://i52.tinypic.com/2rxih6b.jpg[/img]
[/quote]


naku bike ledu baa.... tanaki activa vundedi

Link to comment
Share on other sites

[quote name='NaniMAN' timestamp='1319332763' post='3022584']
cheppali ante..... ippativaraku jarigindi na love story lo honeymoon time.... ante sweet period...
ma LS villan, lalli valla father maku teliyakunda chala sarlu mammalni observe chesadu ani memu appatiki grahincha lekapoyam....

iddariki system vachina taravata chatting lo batting modalu ayyindi....
nenu 2'1 exams taravta HYD vellanu kalavadaniki.... appudu anukokunda priya leni time lo nannu Lallini valla father restaurent lo choosadu...
appudu Lalli ni baga titti intlo pettesadu...
3 month no contact.... Priyani kuda kalavanivva ledu......
inka a naku Lalli ni kudaradam impossible ani ardam ayyina.... yedookati cheyyali ani nenu HYD vellanu
[/quote]

entha pani jarigindhi baa [url=http://desigif.com/gifs/684/mahesh-babu][img]http://desigif.com/sites/default/files/maheshcry2.gif[/img][/url]

Link to comment
Share on other sites

Hyd velli Priyani adiganu Lalli valla intiki matladataniki vastava ani....
Priya ranu andi...
nannu kuda velladdu.... valla father yemanna chestadu ani bhayapettindi....
but I really wanted to get over the feeling of that fear of loosing her...
cheppali ante.... yemi cheyyalo nake clarity ledu...yemi matladalo anta kante clarity ledu....
but velli valla parents tho matladi.... ma madhya jarigindi cheppi.... memu jeevitam lo gelavali ani kalalukane meru.... maku oppurtunity yenduku ivvat ledu ani adugudam ani matram decide ayyanu....

Link to comment
Share on other sites

[quote name='NaniMAN' timestamp='1319333251' post='3022595']
Hyd velli Priyani adiganu Lalli valla intiki matladataniki vastava ani....
Priya ranu andi...
nannu kuda velladdu.... valla father yemanna chestadu ani bhayapettindi....
but I really wanted to get over the feeling of that fear of loosing her...
cheppali ante.... yemi cheyyalo nake clarity ledu...yemi matladalo anta kante clarity ledu....
but velli valla parents tho matladi.... ma madhya jarigindi cheppi....[color=#008000] memu jeevitam lo gelavali ani kalalukane meru.... maku oppurtunity yenduku ivvat ledu ani adugudam ani matram decide ayyanu....[/color]
[/quote]
[img]http://www.desigifs.com/sites/default/files/superuuuu.gif?1290065467[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote name='NaniMAN' timestamp='1319333251' post='3022595']
Hyd velli Priyani adiganu Lalli valla intiki matladataniki vastava ani....
Priya ranu andi...
nannu kuda velladdu.... valla father yemanna chestadu ani bhayapettindi....
but I really wanted to get over the feeling of that fear of loosing her...
cheppali ante.... yemi cheyyalo nake clarity ledu...yemi matladalo anta kante clarity ledu....
but velli valla parents tho matladi.... ma madhya jarigindi cheppi.... [color=#0000cd]memu jeevitam lo gelavali ani kalalukane meru.... maku oppurtunity yenduku ivvat ledu ani adugudam ani matram decide ayyanu....[/color]
[/quote]

CITI_$D# CITI_$D# CITI_$D#

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...