Jump to content

Tri-lovestory


NaniMAN

Recommended Posts

[quote name='NaniMAN' timestamp='1319335993' post='3022680']
inka valla mother tho yemi matladalo teliyaka...

nenu Priya vellipoyam....

nenu Nellore ki return ayyanu...

virakti puttindi mama jeevitam meeda...

1 week friend valla room lo ne vundi full dinkchesanu.... badatho kadu... yemi cheyyalo teliyaka....

roju poddunnanta tagadam.... evening intiki vellali ante bhayam vesiedi.... intlo vallaki teliste feel avvutaru ani....

first day call chesindi amma.... friend valla intlo vunannu chaduvukuntunnanu ani cheppa... 2nd day cover chesa... 3rd day..... call yettala... amma valla ki tension yekkuva ayyi...... ma friends ki call cheyyadam modalu pettaru......

finally na birthday vachhindi.... i thought I should go back home... coz its already been 8 days kada ani
[/quote]

chaala difficult phase adhi ... sSa_j@il sSa_j@il sSa_j@il sSa_j@il

Link to comment
Share on other sites

morning intiki velle sariki amma waiting....

appatike vallaki yedo jarigindi ani matter ardam ayyindi...

ma amma nanna ki iddariki matter cheppanu.... vallu chala feel ayyaru.....

2 days intlo nundi kadaledu... ma amma tinakapote muddalu chei annam pettedi.... nanna office ki selavu petti nathone vunnaru....

Link to comment
Share on other sites

[quote name='NaniMAN' timestamp='1319336631' post='3022696']
morning intiki velle sariki amma waiting....

appatike vallaki yedo jarigindi ani matter ardam ayyindi...

ma amma nanna ki iddariki matter cheppanu.... vallu chala feel ayyaru.....

2 days intlo nundi kadaledu... ma amma tinakapote muddalu chei annam pettedi.... nanna office ki selavu petti nathone vunnaru....
[/quote]
ur parents are really great baaaaaaa

Link to comment
Share on other sites

yeppudu lenidi nenu valla mundu chala guilty ga feel ayyi tala dinchukunannu.....
jeevitham lo inkeppudu ma parents ki talavompulu tecchepanikani.... nenu talavachukone pani kani cheyya kudadu annkunnanu......

afterall when the entire world shows finger at u.... ur parents are the only ppl who will back u.... wat ever it is....

so inka life lo parents kante yedi aimporant kadu ani anukunannu...

ippati varaku aimless ga yedo chadivam ante chadivam.... vunnam ante vunnam annatu kakunda.... oka goal pettukoni nanu nenu guide chesukovali anukunnanu.......

a time lo nenu inka ma parents kosam batakali yemayina cheyyali ani decide ayyina kshanam...... lalli ni marchipovali ani decide ayyina kshanam......

Link to comment
Share on other sites

[quote name='riddle' timestamp='1319336268' post='3022690']

chaala difficult phase adhi ... sSa_j@il sSa_j@il sSa_j@il sSa_j@il
[/quote]

trust me... thats real pain in the a$$


[quote name='sri1' timestamp='1319336726' post='3022700']
ur parents are really great baaaaaaa
[/quote]


parents andaru ante baa....

tappu chesam ante mandalistaru...

badapaddam ante bujjagistaru...

manaki yedi kavalo adi sitaru....

anduke mana traditions....

MATRUDEVOBHAVA.... PITRUDEVOBHAVA.... ani devidikante mundu.... devidi laga parents ni poojinchali ani cheptayi

Link to comment
Share on other sites

[quote name='NaniMAN' timestamp='1319336965' post='3022708']
yeppudu lenidi nenu valla mundu chala guilty ga feel ayyi tala dinchukunannu.....
jeevitham lo inkeppudu ma parents ki talavompulu tecchepanikani.... nenu talavachukone pani kani cheyya kudadu annkunnanu......

afterall when the entire world shows finger at u.... ur parents are the only ppl who will back u.... wat ever it is....

so inka life lo parents kante yedi aimporant kadu ani anukunannu...

ippati varaku aimless ga yedo chadivam ante chadivam.... vunnam ante vunnam annatu kakunda.... oka goal pettukoni nanu nenu guide chesukovali anukunnanu.......

a time lo nenu inka ma parents kosam batakali yemayina cheyyali ani decide ayyina kshanam...... lalli ni marchipovali ani decide ayyina kshanam......
[/quote]

good decision...baaa...i agree...parents...eppudu...mana vente...vuntaru...adhi eh situation ayina...parents... you rock you rock you rock you rock

Link to comment
Share on other sites

[quote name='NaniMAN' timestamp='1319336965' post='3022708']
yeppudu lenidi nenu valla mundu chala guilty ga feel ayyi tala dinchukunannu.....
jeevitham lo inkeppudu ma parents ki talavompulu tecchepanikani.... nenu talavachukone pani kani cheyya kudadu annkunnanu......

afterall when the entire world shows finger at u.... ur parents are the only ppl who will back u.... wat ever it is....

so inka life lo parents kante yedi aimporant kadu ani anukunannu...

ippati varaku aimless ga yedo chadivam ante chadivam.... vunnam ante vunnam annatu kakunda.... oka goal pettukoni nanu nenu guide chesukovali anukunnanu.......

a time lo nenu inka ma parents kosam batakali yemayina cheyyali ani decide ayyina kshanam...... lalli ni marchipovali ani decide ayyina kshanam......
[/quote]
[url="http://www.bewarsetalk.net/cgi-bin/discus/board-image-lister.cgi?popup=1&tagname=movieart&dir=movieanimated5#"][img]http://www.bewarsetalk.net/discus/movieanimated5/sunil.cry.gif[/img][/url]

Link to comment
Share on other sites

chalamandiki valla LS lu gayalu migilichayi nai cheptaru....

naku matram jeevitaniki kavalsina pathalu nerpinchayii...


Priya vishayam lo friends ane vallani maname vetukkovali telisindi... temporary santosham kosam chesedi yedi longstanding lo nilabadau ani telusukunnanu...

Lalli vishayam lo nenu yemi chesina mundu venaka alochinchevadini kadu.... life lo yedo important o telisedi kadu...
after that episode...

i realised parents are most valuable for me.... everything that comes is after that is of lesser priority.... also life lo aimless ga vunda kodadu ani telusukunnanu....

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Racha.. Rachey.......' timestamp='1319337709' post='3022741']
nani baa...story inka vundha...leka ...ayipoyindha...[img]http://i45.tinypic.com/ivaf6p.gif[/img]
[/quote]

oopika vunda??

repu afternoon cheppukundama?

Link to comment
Share on other sites

[quote name='NaniMAN' timestamp='1319337726' post='3022743']
chalamandiki valla LS lu gayalu migilichayi nai cheptaru....

naku matram jeevitaniki kavalsina pathalu nerpinchayii...


Priya vishayam lo friends ane vallani maname vetukkovali telisindi... temporary santosham kosam chesedi yedi longstanding lo nilabadau ani telusukunnanu...

Lalli vishayam lo nenu yemi chesina mundu venaka alochinchevadini kadu.... life lo yedo important o telisedi kadu...
after that episode...

[b]i realised parents are most valuable for me[/b].... everything that comes is after that is of lesser priority.... also life lo aimless ga vunda kodadu ani telusukunnanu....
[/quote]

[url="http://www.bewarsetalk.net/cgi-bin/discus/board-image-lister.cgi?popup=1&tagname=movieart&dir=movieanimated2#"][img]http://www.bewarsetalk.net/discus/movieanimated2/bemmi.dance.gif[/img][/url] super

Link to comment
Share on other sites

[quote name='NaniMAN' timestamp='1319337748' post='3022745']
climax tho bore dobbinchi vunte kshaminchandi
[/quote]

balevaadivi...baa...idhi...life climax ...kadha...cinema aithe...different ga vundedi....any way....u rock!! good narration...

Link to comment
Share on other sites

[quote name='NaniMAN' timestamp='1319337726' post='3022743']
chalamandiki valla LS lu gayalu migilichayi nai cheptaru....

naku matram jeevitaniki kavalsina pathalu nerpinchayii...


Priya vishayam lo friends ane vallani maname vetukkovali telisindi... temporary santosham kosam chesedi yedi longstanding lo nilabadau ani telusukunnanu...

Lalli vishayam lo nenu yemi chesina mundu venaka alochinchevadini kadu.... life lo yedo important o telisedi kadu...
after that episode...

i realised parents are most valuable for me.... everything that comes is after that is of lesser priority.... also life lo aimless ga vunda kodadu ani telusukunnanu....
[/quote]

sHa_clap4 sHa_clap4 sHa_clap4 sHa_clap4 sHa_clap4

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...