Jump to content

\m/ Bottu Seenu Comedy Story Revamped! \m/


charygaru

Recommended Posts

[quote name='Lee_King' timestamp='1349880836' post='1302604742']
oka post lo 4 to 10 lines ok kaani..................Ni dash...motham post chesavu enti

manchi flow meeda una, mood karab chesavy [img]https://lh5.googleusercontent.com/-NjOibY-yzA8/TDbppPOeQZI/AAAAAAAAAiY/SXH-wJjlnxY/s449/33e64vl.gif[/img]
[/quote]

pattu mani p[adi lines kuda sadive opika lenodivi neeku story enudku thread enudku following enduku [img]http://i53.tinypic.com/33crpkx.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

so nenu silent ga light teesukora anna....ma vadu urukokunda sullalera...em avvuddhi nenu uputha....intha duram lo face
bokka kanipisthadi.....ani tega cheyyi upadu......koncham sepatiki atu pakka nunchi evvaru oppatam ledhu......
ma vadu koncham dull ayyadu.....malli oka 2 mins lo hostel lo corridor lo evaro kanipinchagane...ma vadu
atu vipu nunchi signal rakundane tega cheyyi oopadu.....abbo raccha chesadu flying kisses annadu ededo chesadu
inka koncham sepatiki....ala....unnaka....
sudden ga bullu gadu road vipu chusthe....ramesh the warden is crossing road
and coming towards us......maku kindhavi kindhe jaripoyayi.....chesedhi leka...mugguram paripoyi...
bullu gadi intlo...bed kindha...nenu teja gadu.....hall lo ma vadu kurchunnadu.....

Link to comment
Share on other sites

ma bullu gadu valla dady appatike full on lo unnaru mandhu tagi.....inkemundhi ramesh gadu vacchadu........ikkada start iddariki matalu
Ramesh : sir do u know what ur son is doing.....on ur roof top
ma friend Dad: my son is teaching his friends soome thing in maths...he is helping them...you know he is a topper
Ramesh: thats not what they r doing....sir
ma friend Dad: then what r they doing??
Ramesh: they are waving hands at our ladies hostel and...teasing girls......
ma friend Dad: did any of the students complain you about that.....
Ramesh: No one did sir...
ma friend Dad: then it seems that the girls are also enjoying it right???then whats there in it....ani....
any way if no one complained how come you know.....they are teasing???ani adigadu....
Ramesh: Actually today when the ladies warden is standing in corridor these guys r waving hands annadu...

Nenu ventane m ateja gadu vipu chusa...vaddhura ante ...em kadhannav...oopav....vadu jaliga na vipu chusadu
iddaram out anukunnam.......e roju....tho
ma friends Dad: so tell me now what should I do annaru...
Ramesh: you tell some thing sir because there is ur kid and his friends annadu
ma friends Dad: ok MR Ramesh....actually.....nadhi own house kadha....and medhi rented kadha.....you better shift your ladies hostel if you have
any problem ....annadu....

Naku ma avdiki lopala a punch ki okate navvu...appukoleka.....ma warden gadiki ardhama yyela navvam vadiki lopala unnadi memiddarame
ane clue kuda iccham.......

Ramesh: sir adhi....annadu
ma friends Dad: if you have a problem thats the only....solution annadu

warden gadu kindha pina anni musukuni vellipoyadu...matter intha easy ga deal chesinanduku
uncle ki.....and....ma....friend ki thanks cheppi memu ma kompalaki jump ayyamu a roj

Link to comment
Share on other sites

next day school ki vellam as usual director pilavadam memu velladam vadu nalugu peeki ma parents ki call chesadu..
inkemundhi vallu vaccharu andaru kalipi raccho raccha......
chivaraku em decide ayyaru ante.....me vallu ma school lo chadavali ante hostel lo undali vellu ani......
ammo malli hostel a anukunna..........kani veduntadu ga parledhu le anukunna....
inthalo maa warden ramesh gadu.....ala kadhandi.......iddaru hostel lo unte malli hostel ni disturb chestharu....
iddarilo okadu hostel and.....okadu...dayscholer annadu....gunde jarindhi......kani em peekaleni position mandhi....
emundhi ala undaga evaru vellali hostel ki.....vadidithe....sontha kompa mari manam dependent......
vadika hostel experience e ledhu manaka....already jail jivitham ruchi undhi.........
inka matter ardhama yi unthundi...manam hostel ....vadu....days scholer....ala 3 years taravat.....
peddolla...kopanaiki memu ala duram ayyamu...............

Link to comment
Share on other sites

malli back adhe patha trunk petti.....danilo athikinchi unna....anjaneyudu bomma....ma nanna daniki buju dulupi icchadu
inkemundhi....malli anni sardukuni hostel ki poya......akkada na warden babyi telsuga mana kathalo prasthuthanikunna...
villan avde ramesh gadu....akkada adem chepthe adhe rule...........
first day......morning 5 lepi dobbaru....lecha......andaru arusthunnaru.....
1st bath room lo 1st nenu 2nd bath room lo first nenu.....1 st bath room lo 2nd nenu ani ila....unna
anni slots ayipoyayi chivaraku akari chance manadhi......ready ayyi....ala vacche sariki time chusthe 6.10.....manam study
hours ki 10 mins late....ma warden gadu....chusthu......first day kadha vailesthunna annadu......
lekapothe em peekuthav le.....anukuni...(ma friends DAD gurthukocchi).....manausulo vellipoya ala......
school ki vellagane teja gadu...... gunde lechindhi anandham....vadu rendu boxes tecchadu ....tinara ni oka box icchi roju nenu
testhalera...a tokkalo food nacchakapothe light gane tinu annadu.....kallalo neellu....gundello anadham.....
snehithudante vede anukuni....murusipoya......

  • Upvote 1
Link to comment
Share on other sites

ala rojulu gadusthunnayi...time baga ayipothundhi.......kalaniki nannu chusi kanukkuthundhi...malli action start
school lo 10th class vallaki araku trip plan chesaru.........
vellam happy ga enjoy chesamu.....burra guhalannaru........poola thotalannaru pics annaru anni chusamu....
enjoy chesamu........ma batch antha oka bus lo ekki.....mana hirthik annayadhi edo cinema.(ek palka jeena ane song vasthundhi vcr pettaru bus lo)
happy ga enjoy chesthunnam...inthalo....
telugu cinema ani cheppi....edo pettamante edho movie pettaru......
ma bullu gadu singing lo manchi nipunyam undhi annamata.....so vadu oka pattethukunnadu manam chorus isthu enjoying...
tv ki addam ga unna glass door ni teesthe tv baga kanipisthundhi ani evaro lady madam cheppina mata vini
ma warden gadu.....addham kadapataniki try chesadu...inthalo adhi kindha padindhi.........
andaru silent addham pagilindhi....kani ma bullu gadu matram bala subramanyam la.....tammudu cinemalo....
pawan kalyan pata padthunnadu.....kopam tho unna ma warden gadu.....bulluni lagi okati kottadu chempa medha.....
andaru silent....addham pagili blood vasthunte common sense ledha ani arichadu nenu chudaledhu anandu ma vadu.....
tosi kurchomannadu.....andaram silent ayyamu...em peekaleka....anni musukuni mavunam ga vizag vacchamu........ala tour sad ga end ayyindhi

Link to comment
Share on other sites

Ma bullu ni evvadu okka mata anaru endukante vadu topper baga chaduvuthadu...baga active...school lo manchi peru
intlo chusaruga valla support....so ma anadariki edoala anipinchindhi.......
nenu hostel ki vellipoya.............bath chesi padukunna........
oka ganata tarvata evado lepadu chusthe ma pyscho warden gadu......entra ani adgthe side ki teesukelli.....
naku call chesindhi evadu ra annadu......emi call sir anna........
nijam cheppu ra ani......okkati peekkadu nakem ardham kale.....malli peekadu.....
em ardham kale.........
next day morning tiffin chesthunte evado cheppadu.....night hostel ki vacchina ventane.........warden ki phone vacchindhanta
phone chesinavadu.....ma warden tho....loife lo inkeppudina ma batch lo evadinina kodthe.......
e sari orissa lo unna me uru velletappudu kallu chethulu undav neeku...nakodaka.....ani ammana bhuthulu titti
pettesadanta...........
appudardhama yyindhi naku.....night enduku kottado......antha kanna badha enti ante.......
ma batch anthatiloki...hostel lo undhi nenu okkadine.....ante ma batch lo warden gadiki dorikedhi nene......appudu pattay chematalu naku
school ki vella...mundu ma vadi dagagra kelli mama phone chesindhi nuvvena anna em call ra annadu......vedu kadha anukuni
matter antha cheppa....ma vadu.....okey anni batch anadarini adigam.....evadu kadhu annadu
evvadu chesado telyadhu...........
batch lo unde 12 mandiki director pilichadu.....ikkada nenu safe......anna nenu hostler ni nakem telyadhu phone
ledhu naku anna.....nannu side ki nunchopettadu.....migitha vallandarini adgadu evadu telyadhannadu......
ika ma director gadu okate cheppadu.....entra black mail chesthunnara dhi idhi ani.....dengulu petti ma warden ki light
teesukomani naccha cheppi....anadarini pampesadu......matter over anukunna nenu happy ga......

Link to comment
Share on other sites

next week nunchi maku kottha twist daily 4.30 ke legali...enduku ante 45 mins yoga class annadu........
sare gumpulo govindham ani.....vella......savasanam bagundhi anukunna padukunattu....ila konni bane unnayi.......
after one week......tala kinda betti kallu piki pettamannadu yoga vadu......wall support tho.......
ma kurollantha iraga teesesaru manaku matram......min kuda legatledhu.........
ma yoga teacher dengadu ayina legaledhu mana *******chivaraku oka 3 days tarvata ma yoga vadiki chiraku vacchi....
vade na kalluni piki lepi pattukuni....ready 1 2 3 vadilesthunna ani vadilesadu.......manam balance tappi......
kallu vadilesam....adhi velli vadi mohanaiki tagilayi......vadu velli iron grill ki tagiladu......docter vadiki....4 stiches vesadu talaki.....
ma warden naku chala vesadanukondi adhi manaku normal ega...........

Link to comment
Share on other sites

ala roju ma warden pilavatam...nannu phone evadu chesadra antam nenu teliyadhu antam vadu nalugu peekatam idhi naku routine ayyindhi
oka roju ithe mari too much vadi room ki pilichi......sweets icchi...tinnaka malli same question adgadu as susual manam same
reply......vadu usual ga sweet bokka ani tittukuntu pampesadu.......ila avthunna rojullo...manaku hostel lo.....
Ram ani okadu parichayama ayyadu......ala vadu nenu...e pyscho gurunchi matladukuntu....ala kalam gaduputhunte....
oka roju after study hours.....nenu ram gadu oka 2 hours ekkuva chaduvukuni room ki vaccham andaru padukunnaru ma warden gadi
room lo matram TV channels maeruthunna light vasthundhi.......e ram gadiki night brush chese alavatu undhi.....
so vadu ala brush chesukotaniki velli.........hadavidiga vacchi itu rara ani teesukelleadu..........
vadu warden gadi room door lo nunchi......tv chupinchadu.........

Link to comment
Share on other sites

vadi thala.....kinda undhi vadu tala medha na tala ila.....vangi tv chusthunnam akkadundhi ento anukunnara....
manchi masala......cinema.......nenu ma vadu ala chusthu undaga.......sudden ga tv lo gunta....shirt vippindhi ma vadu......
avesam ga......aaaaa annadu......vai notlo unna.....paste kinda padindhi......inthalo ma warden gadu evdra....sound chetshundi
ani archadu......inka chusuko.......okate parugu jump jilani.....parigetthkuntu poyi na bed medha padda.....
ma warden gadu matram kukkalaga kinda unna paste chusi.....ram ni lepi era night brush alavatu neke undhi......
nuvvena vacchindhi annadu vadu ya annadu.......2 peeki netho patu undhi evadu annadu......
duppatlo dakkuni unna naku picchal pack......vadu manoj sir anandu......inkem....telsuga as usual.....
inka padukonanduku kottado leka......vadu edho pandaga cheuskuntunte disturb chesinanduke kottado......
leka phone call vishayam gurthukocchi kottado telyadhu kani night kummesadanuko......manam vacchi ala after long night...
bed medha padukunna............

Link to comment
Share on other sites

ala oka bhutu bommakosam kakrutthi padinanduku full coating ila okatemiti.....inka hostel lo...roju dengule......
siva rathri vacchindhi......andaram jagaram chestham annaru...warden sare ani kurchopetti....saradaga sweets icchadu andariki
vadi sweets chusina ventane naku past gurthuku vacchi vaddhu anna......migitha pilla nakodukulantha....happy ga sweets tinnaru
warden entha manchodo antu pogidaru......vadu ala konchem sepu sollu vesi.............ippudu andaram manam personal vishayalu
matladukundhama annadu...andaru ok ani papam....evadi talalo cheyyi pedthunnaro telyakundane andaru......
evadevadiki evari medha crush undho......evadevadu evartho affairs nadiparo.....anni chepparu......nannu
adigadu manakem levanna.....malli adgina same......migitha vallani chusi naku...anukunna meru out roy ani......

Link to comment
Share on other sites

ala piki first floor ki vella.....corridr lo unte...inthalo oka 4 cycles vacchay....okadu huskey ga manoj anandu ala chusthe inkevadu mana teja maya.....
mama.....3 years nunchi sivarathri andarma tirigevallam kadha ippudu miss ayyamu ra aninnu ani...na kosam tecchina veg noodles
packet piki isiradu.......nenu malla same old dialogue snehithudante nuvvera anukuni noodles akkade tintu....
cheekatilo ki ala vellipoyina vallani chusi badha padthu padukunna.........

Link to comment
Share on other sites

next day evadu chadavakapoyin em cheyyakapoyina daniki line veyyataniki time unthundi adhi unthundi idhi unthundi
ani sivarathri roju cheppina matters anni gurthupettukuni......roju jagaram chepinchevadu migithavallani e okka vishayam lone nenu safe anukunna....
ala vadtho...dabbulu tintu...10 th class hall tickest exams ki...10 days mundhe maku iccharu.......teesukunnam happy ga
na hall ticket bullu gadu teesukunnadu...pooja cheyistha ani ....mallia dhe luck....friends ante meeru ra ani....
ala gadusthunna time.....lo....oka roju ma warden gadu pilichi.....last time aduguthunna......cheppara phone chesindhi evadu anandu
annallu dachukunna kopamo .... leka...halla ticket vacchaka vedem peekuthado anna dammo.......telyadhu kani....
enni sarlu cheppali ..naku telyadhi.....telsina cheppani em peekuthuav ani cinema style lo cheppa....
vadu em peekalo adhe peekadu juttu pattukuni kummesadu..........
enni sarlu kottina kopam rani naku...kopam vacchindhi veedini edho cheyyalanipinchdinhi..........
.
ram gadinia dga em cheddham ra ani hostel lo em peekalem annadu........
next day school lo teja gadiki antha cheppa mama what next anna......ma vadu........fair well roju chuddham anakoduku sangathi annadu....
fair well roju rane vacchindhi.........

Link to comment
Share on other sites

batch batch antha...ready ayyamu.....ivval emina sare.....vadini edokati cheyyalani kasiga unnam......
kani ma kanna kasiga vacchadu ma teja gadu......first.....reception lo unde.....madam.....scooty seat ni geometry box lo unde
vathto peechu peechu chesesadu........next....
cheppulu kottnanduku...nannu kottina...english
dani tire kosadu........andaram oka class lo kurchuni unnam.....sollesukuntu......ramesh gadu vacchadu
ikkadem chesthunnara get down annadu.....
ventane ma teja gadu......rakapothe ...annadu.....
vadu entra voice raise avthundi anandu............
em peekuthuav annadu ma vadu...........
na gunde raise ayyindhi.....meme hostlers kadhu po anandu.....
warden gadu serious ga orey manoj ra annadu......dengey bey anattu okka chupu chusa.....
vadu cheyyi vetthadu.....inthalo.....same as it ease ga phone lo cheppina dialogue ni alage chepthu ma friend okadu
vadini oke topu tosadu vadu malli vacchadu andaram kalipi nakodukunikummudey kummudu.........
ala kindhakau poyam......vadu ala kindhaku raleka worker chetha inko dress teppinchukuni kuntukuntu vacchadu kindaki......
naku chala aanndham kani......fairwelll full ga enjoy chesamu.....

Link to comment
Share on other sites

ayyina ventane...nenu okadine hostel bus ekkali...ekkithe em avuddho naku telsu.....
em ayina sare ....ekkanu anukunna.....ventane......ma vallatho kalipi jump ayya...as usual parents ki call chesaru me vadu hostel nunchi...
paripoyadu ani....ma nanna vacchadu nenu intiki vella....ma nanna endira idantha.....nenu chaduvukole ani ani ninnu chadivisthunte....
nuvvvemo ila a salemindhi ra anna......nenu oke mata velthe vadu kummesthadu nanna anna....ma nanna sare ani cheppi...ma director tho matladi ma warden ganiki warning icchi
....hostel nunchi...kali cheyinchadu appudu ardhama yyindhi parents eppudu.....manam bagundalane cheptharu kani manam kastapadalani kadhu ani.....
.......appudu manam chaduvulo weak kadha.....
appudu mana bullu gadu......vacchi ma intlo undu e week iddaram kalipi chaduvudham annadu....ala
vaitho kalisi.....10 th exams complete chesanu.....
Inthaku a phone call chesindhi evado anukunnara...inkevadu na mogudu me indariki nacche character Teja mame....endi ra ani tarvata adgthe
edo oka roju bayapadi cheppesthavemo ani...cheppalera anandu....appude oka doubt vacchindhi veedu naku friend aa leka....inkedinana...ani

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...