Jump to content

\m/ Bottu Seenu Comedy Story Revamped! \m/


charygaru

Recommended Posts

adhi chivaraku oka room ki teesukellindhi...akkada andaru nalane unnaru kakpothe kodukulu papam 1 year mundhe vachinattunaru
adhi neat ga bujja ginchi....chudu andarini andhi ponile anukunna....entha manchido keral aunty anukunna....
teesukelli.....oka bed chupinchi nuvikkade padukunedhi andhi....edusthu sare anna.....
akkada na battalu sardindhi ...ala na hostel jivitham modalindhi.......
first oka varam bane undhi lepedhi tinipinchedhi.......
padukomanedhi...ok ala adjust ayya appude.....

Link to comment
Share on other sites

[quote name='allarodu' timestamp='1349810596' post='1302601738']
charygaru idi jamanala chadivina estory kani appudu nenu db join avvaledu. only for members ani vachhindi next day link open cheste
thnks for posting this again. CITI_y@R
[size=5][b]intaki poorthi katha vestunnara[/b][/size]
[/quote]

yes re indaake permission ochhindi esukovachhu ani mostly night kalla mottam story estha

Link to comment
Share on other sites

[quote name='charygaru' timestamp='1349810671' post='1302601745']
yes re indaake permission ochhindi esukovachhu ani mostly night kalla mottam story estha
[/quote]
thank you :)

Link to comment
Share on other sites

ala rojulu gadusthunnay.....naku koncham hostel alavtu avthundi....ala unna rojullo.....
oka roju edho cheyyaledani ma kerala warden nannu kummesthundhi nenu sorry teacher ani egurthunna
inthalo boy vacchadu...madam annadu...matter kanukunte appude telsindhi asalu vishayam
prashantham ga vizag beach la unna na jeevitham loki....sunami la malli vacchadanta.....
ventane ma teacher plate marchi...na moham kadigi powder adhhi tala duvvi kotta nai cheppaku andhi sare anna....
ma nannanu chusina ventane oka question adagalanukunna.....[size=6][b]:NANNA TICKETS DORIKAYA NANNA [/b][/size]ani..
kani chusina ventane apukoleka edchesa.....ma nanna emindhi nanna ante...apukoleka....a *** munda kottindhi
ani cheppa.....ma nanna dani medha serious ayyi titti pampadu tarvata ....annam pettadu edo sollu cheppadu
chaduvannadu...first rank annadu.......anni cheppi malli send off time start ayyindhi.....

P.S:-- ee dialogue ki sachhipoya navukoelka bottu seenu nee yavva nuvvu rocks ehe @3$% @3$%

Link to comment
Share on other sites

[quote name='JUJUBI_JULABI' timestamp='1349811106' post='1302601790']
comments emi lekunda --- just story veyochu gaa .. easy to read untadi ...
[/quote]

ade chesthunna mama kaani i am giving people time to read the previous para before i post the next one. mottam okate sari continous ga vesthe manollu lazy ayyipotharu antha chadavaala ippudu ani anduke breaks breaks ga esthunna

Link to comment
Share on other sites

manam asale vacchina kotta kadha ani full ga tecchadu ma nanna aresalannadu....jilebi annadu...mamidi tandra annadu...ila evevo icchi
ma nanna started back.....emundhi anni moyyaleka elagola mosthu room ki vaccha.........
akkada na kosame wait chesthundhi.....ramya nair....adhe na kerala warden.....emundhi....serious ga chusthu...
em teccharu ani adigindhi....chupincha ila teesuku ra andhi....sare ani poya.......
inke mundhi.....unna annitini....room lo unna 25 mandiki panchesi naku oka share icchi.....andarini....
meeku maDHU ivanni icchadu kadha say THANKS TO Madhu andhi.....
thoti pilla nayyalantha....thank you manoj annaru.....appati daka bane unna kani thanks cheppaka malli edupu start/....

Link to comment
Share on other sites

[quote name='charygaru' timestamp='1349811207' post='1302601801']
manam asale vacchina kotta kadha ani full ga tecchadu ma nanna aresalannadu....jilebi annadu...mamidi tandra annadu...ila evevo icchi
ma nanna started back.....emundhi anni moyyaleka elagola mosthu room ki vaccha.........
akkada na kosame wait chesthundhi.....ramya nair....adhe na kerala warden.....emundhi....serious ga chusthu...
em teccharu ani adigindhi....chupincha ila teesuku ra andhi....sare ani poya.......
inke mundhi.....unna annitini....room lo unna 25 mandiki panchesi naku oka share icchi.....andarini....
meeku maDHU ivanni icchadu kadha say THANKS TO Madhu andhi.....
thoti pilla nayyalantha....thank you manoj annaru.....appati daka bane unna kani thanks cheppaka malli edupu start/....
[/quote]

LOL CITI_y@R CITI_y@R

Link to comment
Share on other sites

[quote name='venkat_ravinder' timestamp='1349811478' post='1302601833']
inthaki aadi peru madhu aa manoj aa?
[/quote]

stroy cheppinapudu nene ee question vesa appudu mana bottu seenu cheppadu rendu names tho pilustharu nai

Link to comment
Share on other sites

[quote name='CASANOVA' timestamp='1349811589' post='1302601842']

stroy cheppinapudu nene ee question vesa appudu mana bottu seenu cheppadu rendu names tho pilustharu nai
[/quote]


intlo madhu antaru ani seppinattu gurthu....manoj....ani class lo pilustharu ani seppadanukanta kadha

Link to comment
Share on other sites

[quote name='CASANOVA' timestamp='1349811589' post='1302601842']

stroy cheppinapudu nene ee question vesa appudu mana bottu seenu cheppadu rendu names tho pilustharu nai
[/quote]

ayithe vakey

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...