Jump to content

\m/ Bottu Seenu Comedy Story Revamped! \m/


charygaru

Recommended Posts

Ala na jivitham roju tinadam legadam......padukovatam...ila gadusthundhi.....
ma keraladhi roju edoka reason tho nannu utakatam ala vatu ayipoyayi.........
chivaraku vinayakachavathi holidays vacchay......parents ki.....letters vestharu....pillalani
so and so date lo teesukellamani....ma nannaki uttharam chadivina alavatu leni pani kauka marchipoyadanta
hostel lo andaru vellipothunnaru.....ma warden emo nannau pampesi adhi kuda train ekki kerala podham andartho kalisi ani waiting
chivaraku ma nanna raledhu....andaru madams and...students jump/....migilindhi ma warden nenu...kontha mandhi workers...
inka adhi ala nasuguthu tidthu....time pass chesthundi..........

Link to comment
Share on other sites

inthalo night ayyindhi nannu okkadine ma room lo podukobettaleka.....wardens room ki teesukuni vellindhi...
hostel lo pina oka bed kinda oka bed untay idea unde unthundi...pina bed koncham kinda bed ki...open ga unthundi
adhi nannu pina paduko andhi....vaddhu madam naku alavatu ledhu kindha padukunta anna
ne kosam ippudanni evadu marusthadu musukuni paduko andhi..........
sare ani padukunna...manaku nidra lo ala ila baga dolle alavatundhi.....
so manaku telyakundane night ala dani medha pina bed nunchi paddanu......adhi okate arupulu...kekalu.....
adhi light vese sariki nenu lechi...al kurchuni chusthunna......
inthalo workers vaccharu emindhani adgthe...vedu pinunchi dooki sacchadu andhi.....
chithaka kottudu anuko papam...daniki ....bujam noppi start ayyindhanta.....
ala a night gadichindhi....(workers tho patu pampi padukomandhi le)

Link to comment
Share on other sites

[quote name='charygaru' timestamp='1349810991' post='1302601778']
ala rojulu gadusthunnay.....naku koncham hostel alavtu avthundi....ala unna rojullo.....
oka roju edho cheyyaledani ma kerala warden nannu kummesthundhi nenu sorry teacher ani egurthunna
inthalo boy vacchadu...madam annadu...matter kanukunte appude telsindhi asalu vishayam
prashantham ga vizag beach la unna na jeevitham loki....sunami la malli vacchadanta.....
ventane ma teacher plate marchi...na moham kadigi powder adhhi tala duvvi kotta nai cheppaku andhi sare anna....
ma nannanu chusina ventane oka question adagalanukunna.....[size=6][b]:NANNA TICKETS DORIKAYA NANNA [/b][/size]ani..
kani chusina ventane apukoleka edchesa.....ma nanna emindhi nanna ante...apukoleka....a *** munda kottindhi
ani cheppa.....ma nanna dani medha serious ayyi titti pampadu tarvata ....annam pettadu edo sollu cheppadu
chaduvannadu...first rank annadu.......anni cheppi malli send off time start ayyindhi.....

P.S:-- ee dialogue ki sachhipoya navukoelka bottu seenu nee yavva nuvvu rocks ehe @3$%
[/quote]
@3$% inthaki ee character evaru @3$%


chaala rojula tarvatha estory sadhuvuthunna... ()>>

Link to comment
Share on other sites

so tellarindhi appatiki ma nanna vacchadu ragane idhi okate complaints unna kopam tho asalu
ededho cheppindhi....me vadu chadavadu....allari chesthadu tokka chesthadu ila evevo.........
inka ratri kavalani na medha dookadu...ila evevo cheppindhi mamalu.........
debbaki ma ayyaki nannu chusina andham antha poyi...malli class nanna nenu chaduvkoledhu nanna anduke nuvanna chaduvuko nanna....ani....
ala class lu vintu......intiki vella......happy ga varam gadichayi......undrallu pettaru migitha anni rojulu kodini kosaru
antha bane undhi.....inka okka roju undhi anagane ma amma pakkinti pinnilanu vadinalanu pilichi evevo undatam start chesindhi
nenu HI HI nayaka anukunna.......tellarindhi malli adhe routine......bandi....mundhu..
..nanna hostel gate lo...
dimpeyyadam........nenu back to room appude telsindhi.......
nenu vellaka ma kerala kuttuki.......train ticket leka....oka roju miss ayyi next roju chivaraku na chavuki adhi asalu
holidays teesukoledanta.......

Link to comment
Share on other sites

manam bayapadthune....vellamu...
madhu enti bag lo andhi ne yankamma e sari koodana anukunna...
anni teesukuni andariki panchu anndhi...andaru teccharuga...alage andariki chepthademo le naukunna
mana okkadivi ma amma kastarjitham antha andariki panchesa......same old story........
Thank you Madhu annaru.......idhi varakati kanna ekkuva edcha......naokkadike levu......tinadaniki ani....

ala dani torcher nenu na torcher adhi tattukoleka...pothu edho kalam gaduputhunna
appudu.....manaku koncham alavatindhi friends ayyaru antha bagne undhi.....everything is fine anukunna.....
manam asale urulo perigam manaku.....em kavalante adhi tine vallam
kani ikkadala kadhu..........

Link to comment
Share on other sites

varaniki rendu sarlu guudu...oka saro chickenuuuuu.....ila anni lekkale na kodukulaki....
avakaya mukka matram sukruvaram matrame....pedtharu inke mundhi a rojukosam wait chesthunna
pettaru mukka.....tinte appude ayipothundhi kadha ani....antha tinesi mukka okkate ala notilo pettukuni....bayataku vaccha
chapparisthu unna kani.....tinadaniki manasu raledhu..........ala tiruguthunte inthalo na pellam vacchindhi madhu book teesuku ra andhi
teesukella edho question adigindhi......noru tercha mukka kinda ...padindhi....dani cheyyi na chempa medha padindhi..........
ventane ...pilla nakodukulandariki hukum jari chesindhi chusaruga madhuni.....so vadiki duram ga undandi he is bad boy andhi.....\
ma nakodukulandaru okey miss annaru.....vallu thanks cheppina okey cheppina antha okela cheppevallu....

sarele anukunna....ala kalam gadusthu undhi....inthaki cheppatam marchipoya mandhi telugu medium.......kani english wardens...
so....ala kalam gadusthu undhi....
ikkada konni vishayalu cheppali mamalu.......

morning lechina ventane....andaram brushes pattukuni adukku tine poraggalalaga....door daggara wait chesthe....
mana ....darling garocchi...andari brushes medha paste pedtharu..........
tarvata andari chethullo oil posthundhi adhi rasukovali......
akkada memu bath chesi vidhanam ento telsa......
ma lady gaga vacchi room number 301 anagane....a room lo poraggalantha parigrtthukuni....rest room ki pothe
akkda...mana english cinemmali jail lo laga varasaga taps....evadi tap vade....cheyyatam malli back

next inko room ila undedhi ma bathuku.....ila....jivitham gadichipothu undedhi......


adivaram vasthe oka pedda hall lo.....oka height ga unna bench medha oka chinna tv daniki vcr petti...
mana star hero la cinemalu......a hall lo kurcholeka....mundhu evadanna ethunnada...manakem kanabadadhu.......
denikanna......intidaggara duradarshanlo 7 ki ma nanna pette news e best anukuntu fryday evening 5 ki vacche chitralahare best anukuntu....
ala tirige vadini..........

Ila kalam gadusthu undaga oka roju.....naku na pakkana vadiki godava ayyindhi.....godavalo tappevadidina....
punishment evadiki velthundo meeku ardham ayye unthundi.......so ma Lady...warden garu nannu kummi paresindhi....
sarele anukunna......ala vadala kunda....oka....slate meedha DONKEY ani rasi adhi na vepu meedha veladelaga tagilinchi
nannu school mottham...anni classes ki tiramandhi......1st nunchi 5th class varaku.........
so manam inkem chestham ala anni classes ki tiruguthunte prathi na koduku evadi class ki vellagane vadu.....
Donkey vacchindhi ani arisevadu ala 1-5 classes ante oka 14 sections tiragatama andaru doneky vacchindhi ani
egaratam.......avamanani tattukolekapoyanu.....kani em chestham...extra chesthe chandramuki...undhiga





Ala manam school motthamedha....Donkey ayyam annamata.....
samvatsaram ayipoyi malli kottha year ki vaccham summer antha.....enjoy chesi....
ila unte nakunna daridram saripodhu anattu ma nanna
ma vadiki baga kudurochhindhi....ani cheppi ma mavayyani kuda force chesi valla ammayini...nakante 4 months peddadhi danini kuda
ma jail lone...english medium lo join chesadannamata.......
inkemundhi...manakoka thodu dorikindhi le ani oka pakka santhosham
inko pakka anni babuki cheppesthundemo anna bhayam madyalo unna....
kani...Na donkey kadhanu evvaru marchipoledhu avamanam alntidhi.....

so kottha samvatsaram kottha books ....kani same bath rooms same warden......same........same fryday avakayi....
prathi fryday manam...annam tinnaka madam daggarakelli mukkethuku raledhu ani dongodu station lo santhakam chesinattu manam prrove chesukovatam okati
ila kalam gadusthu undhi.....inthalo....year madyalo ma nanna vacchadu director tho edho matladadu.....
sudden ga nuvvu e roju nunchi english medium ki po annaru......same hostel room kani.....ikkada shifting matram ma
mava kuthuri...class ki annamata.......mana asalu kastalu akkade modallayyayi

appatidaka mandantha......pakak telugu medium anaga.....
ashokudu dariki iruvipula....chetlu natinchenu.....
barathadesamu na matru bhoomi baratheyyulantha na sahodarulu......
ila unde dannamata....kani...ikkadantha variety ......
all talk in...english ...matladakapothe.....class leader complaints ivvatam.....teachers manaki punishment ivvatam...
manam almost prathi class lonu punishment e anuko english matladananduku
ila undaga a tokkalo school lo unna inkokati enti ante....every day evado okadu....assembly jarigetappudu...
pledge cheppali and inkokadu news chadavali.......

first time elagola assembly miss ayyi tappinchukunna......
kani next day ma class leader gadu urukoduga sudden ga assembly mundhu.......nuvve eroju pledge annadu
manaki tappinchukune chance ledhu.......
manaka tinnaga radhu em cheyyaleka bayapadthu stage ekka......

Link to comment
Share on other sites

Ila modalu petta ...pledge....

India is my country all indians are my brothers and sisters....tarvatha ikkada oka line vasthundi....I love my country ani
manaku tinnaga teliyaka......I LOVE YOU MY COUNTRY ANNANU.........
assembly lo unna prathio okkadu almost 800 memebers navvaru......
siggesindhi....ma class paruvupoyindhani ma teachers and ma class leader gadu godavokkati....
maradali mundhu taletthukolemu chivaraku friends emanukuntaro ani adhi kuda manatho matladatama manesindhi

teachers andaru manalni tedha ga chudatam......manaku punishments ivvatam idhi mana routine....edho ala gadusthunna..
time lo assembly ki velletappudu evaro oka 3 members....chethulu pattukuni ala order lo vellali prathi class vallu kuda,,,,
ma class lo veadko chicken pox vacchindani kompaku pothe....abbayilu last lo unnavallu....2 memebers e ayaru
so evado okadu....oka ammayi cheyyi pattukovali......prathi nakoduku kuda,,,,,me mardalundhiga....so nuvve ane vallu...
oka roju chusindhi rendo roju chusndhi ....moddo roju inka era roju nuvve enduku last untav....nuvvu untunnav kabatti ammayilu kuda
nanne vellamantunnaru enduku ala ani adigindhi.....adhi ala adigesariki......siggesindhi..
..vadiyamma jivitham anukuni.....
next day nenu vellaledhu ala kopam tho danitho....matladatam manesanu

so ma class teacher decide ayyindhi....naku pledge nerpalani so...evadu nerputhadu ani adigindhi.......
na aresalu....na jilebeelu na mamidi tandra tinna na kodukulantha....telugu medium lo unte.....ikkada manakevvadu
help chesthadu...evadu cheyyathale.....appudu madam na maradalitho you should take the responsibility andhi.....
adhi ventane ledhu madam...nenu cheyyanu....vadu vinadu andhi....
dantho ma teacher chusava.....me family memebers e bayapadthunnaru ra...neku cheppataniki Donkey ga andhi.....
avamanam .....tattukoleka oka master plan vesa.............

Link to comment
Share on other sites

Holidays ki...inka nela undhi...so mana valla kadhu...elagina prison break level lo tanuku paripoyi bus ekki uru podham ani
so dinner tarvatha....room ki vellakunda....cycle stand vipu okkadine vellipoya......
koncham duram velle sariki uccha padindhi pakkane unna polam sound vini....manam dengalem le anukuni....
malli back ki bayaldera...kani bad lack na pellam akkada room lo already count chesi nenu missing ani decide ayyi...
andariki cheppindhi.....inkemundhi...
mess lo pani chese vadokadu........nannu chusi patukunnadu
ledhu ra nayana paripovatledhu ani cheppina......verappan ni pattukunnatuga oka range lo...nannu teesukelli danikicchadu adhi.....ma director ni pilichindhi


inkemundhi....9 ki happy ga pellam tho unnodini piliche sariki vadiki baga lechindhi
adhantha na medha chupinchadu baga.......chupinchi.....appude telsina pedda twist....
kalluki chain vesi padukobettandi vedini.....and inko side chain ni bed ki lock veyyandi...annadu....
naku shock...paripotaniki try chesina vallaki icche treatment anta...one wek varaku...nuvvekkadiki vellalanna me warden
nethone...unthundi...so ala night teesukupoyi na bed ki katti para dnegaru.........
inke mundhi DONKEY gadu escape ki try chesadu pedda talk......class ki ma class leader gadu......chain tho teesukelladam....
oka varam rojulu narakam mastaru............
appude ardham ayyindhi PLEDGE jivithaniki entha important ooooooo

emundhi ala a year edho edchanu......next 6th class ki vacchanu.....manaku evening school ayipoyina ventane....
snacks pedtharu le......andulone bagam ga every tuesday banaki...oranges 2 istharu manaku ....avanna kuda avakaya style lo istam annamata
inke mundhi oka roju....assalu....school ayina ventane....room ki velli....fresh ayyi...kidhi dusthulu i mean..
night dress loki mari.....snacks daggarakocchi...na rendu teesukuni...ala ground vipu start ayyanu....
tinte ayipothayanna badha so entha ekkuva sepu unchukunte antha....anandham so renditiki tokka lu neat ga teesesi....night dress shirt lo atokati itokati pettukuni
evado ground lo cricket adthunte atu vipu start ayya..........

Link to comment
Share on other sites

so ala oka moola nunchuni...cricket chusthunna naku.....sudden ga shock....evado ball kosam parigedthu vacchi nannu oka side guddadu.....guddina ventane...
na orange pagilipoyindhi.....vadu guddina effect ki....nenu inko side kinda...paddanu...rendo orange pagilipoyindhi.....
vadu emi patannattu ball teesukuni throw chesukunnadu...naku mundhu kopma vacchindhi tarvata edupocchindhi so oka pagilina...
orange ni vadi medha isiranu.......vadu appudu 10 th class...so vadu vacchi inkem chesthadu....4 kummi poyadu.....
so malli back to cry......ala edusthu...ground lo inko moolaki.....vellanu...appude naku oka...goppa vyakthi parichayma ayyadu na life lo....

Ala nadusthunna naku...oka moola ga eenadu paper kanipinchindhi...ground lo oka edge lo oka table medha anni papers pedtharu chaduvukotaniki.......
appude a paer lo first time....SACHIN TENDULKAR gurunchi chadivanu.....I guess edho sharjah lo century gurunchi anukunta
ala vadi gurunchi antha chadivi abbo vedevado topu la unnade anukunna......
innalla na hostel life lo naku...okkadu kuda nijam ga friend avvaledhu...inka unna friend ni loose ayyanu(maradalini)
so...inkemundhi roju news chadavatam ramoji gari ni brathukinchadam ila ayyindhi life.....

6th madyalo....oka rule pass ayyindhi ammayilu abbayilu dont talk ani because....evado
evathiko love letter icchadanta.....so a rule pettaru....

So...ala unna time lo oka sari ma nanna sudden ga vacchi. edho pani medha velthunattunadu...natho oka 10 mins matladi...

a roju inka ma maradalani pilavaledhu......matladi oka 500 icchi ivi danikivvu ra..valla nana icchadu annadu
sare ani.....class lo danini pilichi money iccha.....inkemundhi telsuga school rojullo....class lo
spy lo tokka thotakura......evado cheppadu ammayitho madhu gadu talking ani...inkemundhi life change....director room
as usual ammayini vadilesaru nannu mummaru........
a roju decide ayya inka chacchina e school lo unda kudadhu ani.......
ventan eoka england cover koni...intiki letter rasa......nanna tondaraga ra ani
ma nanna vacchadu...oke mata cheppa inka ikkada nannu unchithe nenu intlo nunchi paripotha ani,.....
emanukunnado malli sentiment.....vaddhu nanna ani exams ayipothe...inka maneduv gani annadu sare anna....
inkevademanna enni kottina dont care anukuntu...ala one year gadipanu..............

fun starts now....ippati daka...gadipina narakaniki.....na second school nyayam chesthu life lo antha fun ante ento...chupinchindhi....
will continue soon if u guys r interested.....


emundhi inthalo.....ma akkai pelli avvatam......nannu ma akkatho patu next year nunchi vizag pamparu....
appati daka palleturu....lo unna...oka jail lo chadiva.....city ante koncham bayapadda......
kani edo le ala ani....oka school lo join chesaru...... 7th ki......inti pakkane school

sare vellam...first day in school antha kottaga undhi.......
ammayilu bagunnaru...ababyilu ammayilaki asalu keko keka...lunch vasthe chalu....okari boxes lu okallu
marchukovadam okallupakkan okallu kurchovadam...antha vintaga anipinchindhi......

madyalo ma thatha vacchi vediki peru kalisiravatle anduke e golantha ani na peru ni register lo manoj ga amrchadu.....

so na matuku nenu ala...unnanu....a one year ala ayipoyindhi nothing special elago gattekki....3rd class tho pass ayya
7th ni....

Link to comment
Share on other sites

appude 8th lo nts ani oka school lo join ayyanu.......akkade...naku my first and best friend in life parichayama ayyadu
first day in school...oka 90 mandi 8th class join ayyaru...andariki oke hall lo....exam....section division ki jaruguthunna exam adhi
manaka nill.....so ala undaga na venuka chair nunchi okadu tannadu....answer answers anndu neneu vadevado chudakundane...
naku ravu ani cheppa...vadu ne mundhu vadini adugu annadu
so nenu na mundhu vadini tanna...vadu......koncham sepatiki pakkaki paper pettadu....
full ga dinchesa......na tarvata na venuka vadu......dincesadu ala ayipoyindhi roju....repu randi....notice board lo me sectiosn untay annaru

Link to comment
Share on other sites

a Mandalo...manaku venak vadevvado mundhu vadevvado gurthuledhu sare anukuni akka intiki vella....next day...school ki vaccha
notice board lo peru chusi shock......Section A.....roll number 9 ani undhi ante 90 mandilo nene 9th rank annamata
shock ayyi...ala section ki vella.....e lopu okadu....hi annadu evada ani chsuthe nene ra ninna ne venuka....kurchunna
kadha annadu...roll number entha ante....10 annadu....ok anukunna.........

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...