Jump to content

Sarasaniki Raa........vaddu Plzz


chandra916

Recommended Posts

Nenu chinnapti nundi chala reserved ga vundevadini. Evaritho kalavakunda okkadine vundevadini. scholl lo kuda peddaga friends evaru vundevaru kadu. Oka vela vunna anthe local valle ante inti chutuu vunna valle. Ala gadichipothunna na jeevitham lo pedda malupu na eamcet. Nenu peddaga chadivevadini kanu. Asale manam Mahesh Babu ki pedda pan. 2006 Pokiri Release aina roju.......Eamcet ki inka 3 rojulu vunnayi.......Sarle ma babu kosam cinima kuda chudakunda eamcet ki prepare avuthunna......Em karmo kani rank 8000 vachhindi.....Ma babu danike rankelu vesadu entire ee rank inka nenu ee 1000...1500 vasthadi anukunna....intha yedavvi anukoledu annaru....sale manaki ivanni light le....asalu manam sadivina daniki ive ekkuva anukunna......

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Salividi' timestamp='1368636174' post='1303754153']
Nenu chinnapti nundi chala reserved ga vundevadini. Evaritho kalavakunda okkadine vundevadini. scholl lo kuda peddaga friends evaru vundevaru kadu. Oka vela vunna anthe local valle ante inti chutuu vunna valle. Ala gadichipothunna na jeevitham lo pedda malupu na eamcet. Nenu peddaga chadivevadini kanu. Asale manam Mahesh Babu ki pedda pan. 2006 Pokiri Release aina roju.......Eamcet ki inka 3 rojulu vunnayi.......Sarle ma babu kosam cinima kuda chudakunda eamcet ki prepare avuthunna......Em karmo kani rank 8000 vachhindi.....Ma babu danike rankelu vesadu entire ee rank inka nenu ee 1000...1500 vasthadi anukunna....intha yedavvi anukoledu annaru....sale manaki ivanni light le....asalu manam sadivina daniki ive ekkuva anukunna......
[/quote]
vuuuuuuuuu

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Salividi' timestamp='1368636174' post='1303754153']
Nenu chinnapti nundi chala reserved ga vundevadini. Evaritho kalavakunda okkadine vundevadini. scholl lo kuda peddaga friends evaru vundevaru kadu. Oka vela vunna anthe local valle ante inti chutuu vunna valle. Ala gadichipothunna na jeevitham lo pedda malupu na eamcet. Nenu peddaga chadivevadini kanu. Asale manam Mahesh Babu ki pedda pan. 2006 Pokiri Release aina roju.......Eamcet ki inka 3 rojulu vunnayi.......Sarle ma babu kosam cinima kuda chudakunda eamcet ki prepare avuthunna......Em karmo kani rank 8000 vachhindi.....Ma babu danike rankelu vesadu entire ee rank inka nenu ee 1000...1500 vasthadi anukunna....intha yedavvi anukoledu annaru....sale manaki ivanni light le....asalu manam sadivina daniki ive ekkuva anukunna......
[/quote]
8k ,alli sadive vadivi kaaduuu ...........................nee abbaaaaa ................ :3D_Smiles_216: :3D_Smiles_216: :3D_Smiles_216: };_ };_

Link to comment
Share on other sites

[quote name='loliilolii2012' timestamp='1368636349' post='1303754190']
hi salividi...tell me the sex story man...thankyou...
[/quote]
He is already telling man..be ready along vth your brother

Link to comment
Share on other sites

Mana gurinchi thelisi maa babu edini hostel petti sadivisthe sanka nakipothadu ani cheppi intiki 5 Kms dhooram lo vunna oka college lo join ayya.....adento kani appatlo ECE ante enduko andari babuluki pichhi.....Vallaku telisthe kada manalo satthu vunte ee branch aithe enti ani anukune vadini.....
first year anthe studies.....roju Chandra babu naidu ichhina cycle pi colllege ki vellevadini......first year antha inthe........Andaru ammaylu chusi tega navvevaru bus lo poyevallu.......Ma college ki main road and back road ani rendu vundevi......nenu okkadini kabatti main road pi vvachhevadini......Asale hero cycle pi velle nenu edo hero ka peel ayipoyevadini......nku telisedi kadu vallu nannu chusi vetakaram tho navvuthunnaru ani.

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...