Jump to content

Sarasaniki Raa........vaddu Plzz


chandra916

Recommended Posts

Inka aa tharawatha memu chala baga close ayipoyam entha close ante......evadina edina BF chusi kottukunte andaram oka daggara meet ayyi vadu ela kottukunnado cheppevadu......evari oohinchukoni kottukunnado danini dreams lo ela dengado vivaranga cheppevadu.......Ika college lo ma batch ante edo bewerse batch ani Stamp vesesaru......Roju ammayilani comment chesthu vundadam malli internals eggottadam valla.....ila 1st year gadichipoyindhi....2nd year gadichipoyindhi.....3 rd year loki enter ayyam......1st year and 2nd year ammayilani oohinchukoni dengadam thone saripoyindhi......Ika andharu malli disco start chesaru.....entra ee jeevitham manadhi manam kottukovadam oka brathukena....manadi evadina kodithe kick vasthundi......ila aithe kashtam evarnina trap cheyali ledha love chesi dengali ani anukunnam

Link to comment
Share on other sites

Andulo durga ani okadu ammayilni flirt cheyaadam lo baga expert......adu ma team leader......Maku flirting tactics tho ma class lo oka ammayini dengesadu......vadu maku roju vachhi cheppevadu...danitho ila chesa ala chesa ani makemo ikkada lechipoyevi......emi cheyalo thelisedhi kadhu......Ikaa roju intiki vachhi night andaru padukunnaka kottukovadame thammuditho

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Salividi' timestamp='1368638499' post='1303754464']
vunnara......
[/quote]
Vuuuuuuuu

Link to comment
Share on other sites

[quote name='powerstar03' timestamp='1368637845' post='1303754412']

@gr33d
[/quote]
Rip ps02

Link to comment
Share on other sites

Ma durga gadu ila cheppadam tho emu kuda aa ammayini aa angle lone chusthu vunde vallam.......danni taluchukoni memu roju kottukune vallam......Ilaa 3-1 gadichipoyindhi.....3-2 ki enter vachham.......intlo edo function vundi ante andaru ooru vellaru....nenu kuda vellanu.....Function ayipoyindhi....intlo vallu emo edo urgent vundi ani intiki vellipoyaru....nenu oor lone vunnanu....inko one week vundi vellu ani grandparents baga balavantham pettaru.....sarle ani vunna......eelopu inti nucnhi phn chesi ila andari relatives ni kalisi ra.....eppudu vellaledu kada annanru....nenu sare ani annanu....ika bag sardukoni bhayaladeranu...andari intiki vellanu....andaru chala baga matladaru.....ippatiki nenu vellina relatives intlo evariki pelli kani ammayilu leru.....Andari pillalki pelli ayipoyindi....anduke chala free ga kalisipoyanu.....Mundhe cheppanu kadha manaki ammayilu ante konchem fear bhayya

Link to comment
Share on other sites

[quote name='Salividi' timestamp='1368638961' post='1303754498']
Ma durga gadu ila cheppadam tho emu kuda aa ammayini aa angle lone chusthu vunde vallam.......danni taluchukoni memu roju kottukune vallam......Ilaa 3-1 gadichipoyindhi.....3-2 ki enter vachham.......intlo edo function vundi ante andaru ooru vellaru....nenu kuda vellanu.....Function ayipoyindhi....intlo vallu emo edo urgent vundi ani intiki vellipoyaru....nenu oor lone vunnanu....inko one week vundi vellu ani grandparents baga balavantham pettaru.....sarle ani vunna......eelopu inti nucnhi phn chesi ila andari relatives ni kalisi ra.....eppudu vellaledu kada annanru....nenu sare ani annanu....ika bag sardukoni bhayaladeranu...andari intiki vellanu....andaru chala baga matladaru.....ippatiki nenu vellina relatives intlo evariki pelli kani ammayilu leru.....Andari pillalki pelli ayipoyindi....anduke chala free ga kalisipoyanu.....Mundhe cheppanu kadha manaki ammayilu ante konchem fear bhayya
[/quote]Chivariki ma mava intiiki vellanu.....Oka pellli kani [b]kanne[/b] kuthuru vundi ma mavaki......nenu vellina appudu adhi ledu intlo.....Ika ma mava annadu sarle oka 3 days vundi vellu annadu....manaki mohamatam ekkuva kadha....emi analeka sarle annau.....Appudu ila intlo vishyalu chepthunnadu.....manam peddaga pattinchukovatledu.....sale palletooru kadha ammayilu andharu konchem exposing chesthu vuntaru mana concentration antha atu vipe vundi poyindi.....Ika ila bojanam cheddamani kurchunna inthalo ma mava kuthuru vachhindi.....chala posh ga vundi.....dress, makeup chala rich ga kanipinchindi.....nannu chusi evaru ee abbayi ani valla nannani adigindi ma mava emo niku bava avuthadu ani annadu......Nenu eppudu chudaledhe annandi edo patha cinimallo dabbunna herione la.

  • Upvote 1
Link to comment
Share on other sites

[color=#282828][font=helvetica, arial, sans-serif].Nenu eppudu chudaledhe annandi [/font][/color][color=#282828] [/color][size=6]edo patha cinimallo dabbunna herione la.[/size] @3$%

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...