Jump to content

Parents Abbayilu Vs Ammayilu


suryausa

Recommended Posts

idi mana telugollake avuthundi. naa colleague aa ammayi in-laws baaga money minded husband money motham lekkalu cheppali parents ki india lo asthulu parents peru meeeda kontadu pellam ki matram value ivvadu. india lo asthula kosam parents kosam pellam pillalni padapedithe emostundi babu. 

story needa..me colleague da.....?

Link to comment
Share on other sites

ammayilantha kaliste ide topic vallaki okkosari chirakostundi but vallni chuste anipistundi job chesi vanta chesi ento vella life anipistundi.


na post ki reply ivvu
Link to comment
Share on other sites

ammayilantha kaliste ide topic vallaki okkosari chirakostundi but vallni chuste anipistundi job chesi vanta chesi ento vella life anipistundi. 

abbayllu idi cheyali mari

 

l2rPUt.gif

Link to comment
Share on other sites

over protective parents valla emo ..

antha dil pe teskokunda unte better .. aa ammayini
badhapettadu ante elanti badha? ashtulu konna future lo vellake ga avi ..

asthulu nee perutho konali parents perutho konte ammayiki confidence ela vuntundi bhayya....husband siblings ki rastaremo ane bhayam vuntundi kada..... adi overprotective kadu over greediness .

Link to comment
Share on other sites

asthulu nee perutho konali parents perutho konte ammayiki confidence ela vuntundi bhayya....husband siblings ki rastaremo ane bhayam vuntundi kada..... adi overprotective kadu over greediness .

yaa pellayyaka wife peru or husband peru mida undali antegani inkevari peru mida konna…ollumandutadi iddarki….parents kuda unnaru orey nee peru mida divorce apdu tiskelpodi so ma peru mida undali ani cheppe chettagallu kuda unnaru 

Link to comment
Share on other sites

yaa pellayyaka wife peru or husband peru mida undali antegani inkevari peru mida konna…ollumandutadi iddarki….parents kuda unnaru orey nee peru mida divorce apdu tiskelpodi so ma peru mida undali ani cheppe chettagallu kuda unnaru 

ardham kaledu :police:

Link to comment
Share on other sites

na frnds okame gujji working married  a yr ago, valladhi town home full desi community..

 

weekend vasthe abbai mother ame ki ful frnds untaru anta...she also sells some sarees etc  valla neighbors of 15 families ni invite chesi rotis chepistadhi anta...every week :O

Link to comment
Share on other sites

ardham kaledu :police:

Orey propery nee peru mida undakudadu ra badhava…..divorce apdu aa ammay anni patkupotadi..anduke nuvem konna anta ma peru mida undali ra yedava ardamaindaa

dp2A7I.gif

Link to comment
Share on other sites

yaa pellayyaka wife peru or husband peru mida undali antegani inkevari peru mida konna…ollumandutadi iddarki….parents kuda unnaru orey nee peru mida divorce apdu tiskelpodi so ma peru mida undali ani cheppe chettagallu kuda unnaru 

 

adhenti????

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...