Jump to content

Arranged marriage - wife masters loan


naaperunenu

Recommended Posts

2 minutes ago, Hydrockers said:

:3D_Smiles:

nike ila avutunda? andhariki ilage avutunda pelli chupulu ante

okadu emo 10c middile class ani thread estadu

 

andhariki ilage avutunaya :3D_Smiles:

ee thread ekada undhi ?? link plz 

Link to comment
Share on other sites

3 minutes ago, Hydrockers said:

:3D_Smiles:

nike ila avutunda? andhariki ilage avutunda pelli chupulu ante

okadu emo 10c middile class ani thread estadu

 

andhariki ilage avutunaya :3D_Smiles:

adhi aite nijame bhayya real estate perigaka value lekunda poindi crores ante..okadaite okasari direct ga adigadu anta ma amma phone lift chesindi...cheyagane introduce cheskoni matrimony lo chusam ani ila ma amami California lo undi and 5,6 matches line lo unnai..miku enni kotlu unnai ani...amma ki kopam vachi veskune kotlu 5 unnai 2 pani manishi ki icham monne pettey inka anindi anta..naku cheppindi tarvata asthi gurinchi teluskovatam tappu ledu kani inka first question adena phone cheyagane ani...inak rakarakalu chustav bhayya..cheptunan ga rakarakalu untaru..time padutundi right person dorakali ante unless u have someone in ur extended family

Link to comment
Share on other sites

49 minutes ago, LastManStanding said:

chala unnai bro na stories ye...na last pelli sambandam kadha chepta chudu...madi upper caste ye kani intlo konchem lite castes gurinchi jathakala gurinchi so nenu caste no bar etc alage, place kuda no bar pettam..edo matrimony lo oka pilla Chennai nunchi pampindi bagane undi kani too much make up kottindi...valla nanna edo govt job...ma parents ki nachindi ..aite valla amma naku message chesindi matrimony lo hai babu ani number adigindi icha...tiskoni ila miru and ammai okasari matladukondi okay aite memu parents chuskuntam ani...ammai message chesindi reply icha and ha ammai inka apatla mellaga call chesindi ajnd then video calls...pelli chupulu ante okasari leka 2 times anthe kani e ammai inka 24 hours ade pani...veediki late ainde padukuntadu leka office ki pothadu nothing...ma intlo cheppa and vallu tana intlo chepte okay ananru kani apala ammai...chinnaga valla friends tho kuda matladistundi nee accent bagundi and next walmart chupinchu akakda malls chupinchu ani..naku chiraku dobbutha undi and intlo gattiga cheppa velli chusi randi tondaraga complete cheyandi ani e kadha ani...vallemo chennai ante duram kadha holiday undali potham soon ananru...e lopala ammai maku intha asthi undi ani sollu started...nenu konchem slow ayya kadha money chupiddam ani...tarvata valla amma and nanna natho skyple lo matladatha annaru and ade weekend ma parents kuda chennai ki train book cheskunnaru...skype lo ammai nanna akariki niku enni puchi pallu unnai babu ani kuda adigadu...danemma chicken week ki enni sarlu thintav etc and mee asthulu entha ani..nneu ilantivi already chusa mundu kuda (okathanu jpmc Chicago anta valla menakodali tho pelli motham Java questions adigadu,inko athanu nuv i.t lo job chestunna masters cs lo unna kani btech ece ala enduku chesav btech cs aite bagundedhi nenu e okka vishayam lo disappointed etc)..so okay anukunna and mellaga ayana memu ekkada parents ki room book cheyamantamo ani...manchi room chuskoni babu...miru online lo reserve cheyandi us nunchi, dollars lo pay cheste value istaru etc sodhi cheppadu and appatike doubt undi naku endi idi ani..amma,nanna vellaru and ha illu old anta and vallu murikiga undi make up kottukunnaru ani annaru next intlo katnam ivvem cheppaledu but pelli grand ga cheyali andi adhi mire chuskovali and inta karchu avvachu andhra lo ani few lacks chepapru anthe...tarvata vachesaru and amma anindi nachaledu ra vallu and naku ha ammai theda ga undi matimatiki ha phone edo press chestundi table mida petti ani...so amma vallaki no cheppindi and next ha ammai naku message chesindi..mee amma mana iddari madyalo vastundi, you should control her ani...nenu cheppi 10ga evare nuvvu ma amma ni antunnav..nenemaina ninnu pelli confirm ga cheskunta ani cheppana and phone chesana inni sarlu and cheppa akdha naku ekkuva calls cheyadhu ani...ventane ha ammai recording pampindi pelli chupuladi nenu motham record chesa mee intlo dowry adigaru mee amma ni jail lo veyistha..maryadaga pelli cheskondi...pelli ki karchubette money unte nen masters ki velledanni and memu properties mide karchu pedatham and mee properties chala unnai ani chepparu avanni tiskurandi documents and ma parents check chestaru akkadiki vachi ha places and banagaram kuda na nake istaru and property na name mide untundi...jail ki velthara and news lo kuda veyistha ma uncle journalist ani message chsindi..amma ki pampa...amma senior lawyer and she said chsuava nenu cheppa ha phone edo nokkutundi matimatiki ani...amma valla nanna ki call chesi cheppindi idi antha nenu mimmalni dowry adgaledu pelli karchu ani cheppanu and miru court ki tiskuvasta ante welcome ani...valla nanna sorry chepapdu and malla 2 days tarvata ammai started neu thitti 10ga ishtam vachindi chesko ani and adhi evadino kiss pettukuntu naku photos and videos pampindi few days tarvata message chestu nenu andagathe ni and na venakala kukkalaga tirugutaru abbailu nuvventha US kabote life leda kani ninnu vadalanu nenu matram and mee amam ni kuda ani....ha videos ma ammma ki pampa and she sent that to her dad and told him..endi e raddantham US ante inthe pichenti ha ammai ki...inka vadalanu adhi idi antundi anta...nenu e photos phamplets vesi chennai lo panchistanu ammai ani kuda chudanu...pelli set kaledu vadileyali endi e godava ani...appati nunchi ma intlo virakti vesindi  e sambandalu etc ante...break tisko ani chepparu naku kuda e gola nunchi

Sooperoo superuu..... inka unda aa eedio nee daggara  maku ikkada @Raasko chussi pedtham ...

Very funny ...papam  nuvvu ... illanti baffun la behave cheyse ammayiluu kuda untara &*B@

Link to comment
Share on other sites

1 minute ago, LastManStanding said:

adhi aite nijame bhayya real estate perigaka value lekunda poindi crores ante..okadaite okasari direct ga adigadu anta ma amma phone lift chesindi...cheyagane introduce cheskoni matrimony lo chusam ani ila ma amami California lo undi and 5,6 matches line lo unnai..miku enni kotlu unnai ani...amma ki kopam vachi veskune kotlu 5 unnai 2 pani manishi ki icham monne pettey inka anindi anta..naku cheppindi tarvata asthi gurinchi teluskovatam tappu ledu kani inka first question adena phone cheyagane ani...inak rakarakalu chustav bhayya..cheptunan ga rakarakalu untaru..time padutundi right person dorakali ante unless u have someone in ur extended family

ee lekkana arrange marriage iathe naku pelli kakapoyedhi emo @3$%

Link to comment
Share on other sites

2 minutes ago, TrumpCare said:

good...did you tell this story to her?

ya thanu ivanni lekka cheyadu bro...ilantivi idi okate kadhu chala jarigay appatlo...na wife tellammai bro...veeti topic porapatuna vachina, why do u talk about those things?past vadiley and I don't want to think u with other women..change topic antadi...so ivanni manasulone dachukoni kumilipotunna...lol

Link to comment
Share on other sites

3 minutes ago, Babunuvbtechah said:

Sooperoo superuu..... inka unda aa eedio ikka maku  @Raasko

Very funny ...papam  nuvvu ... illanti baffun la behave cheyse ammayiluu kuda untara &*B@

thanks bro ledanukunta and tana details unnai inka an deggara kabote.. eedio ante idi kadhu asalu oka eedio undi nuv nammav nenu chepte veedi bonda le anukuntav kani eedio endi aunty fb and pics kuda unnai...uncle and aunty...uncle dating site nunchi naku message chesadu gay anukunna...pedda story le..in short nenu vadi wife ni 10gali anta...manolla lo ila untara anukunna until they did a video call..lol

Link to comment
Share on other sites

7 minutes ago, LastManStanding said:

ya bro 13 months aindi...finally lol

Ooh that’s y mee parents... America ammayee ne ok annaru.... maree desi gals aa level lo behave chessaru... 

Link to comment
Share on other sites

1 minute ago, LastManStanding said:

bro ledanukunta and tana details unnai inka an deggara kabote.. eedio ante idi kadhu asalu oka eedio undi nuv nammav nenu chepte veedi bonda le anukuntav kani eedio endi aunty fb and pics kuda unnai...uncle and aunty...uncle dating site nunchi naku message chesadu gay anukunna...pedda story le..in short nenu vadi wife ni 10gali anta...manolla lo ila untara anukunna until they did a video call..lol

WTH .... avunna.... nuvvu ee DB ki chala kavalsina manishivee.... 

vuu vuu bhollo bhollo .... detailed ga story bhollo ... Friday interesting thread la separate ga eeyii plzz 

Link to comment
Share on other sites

Just now, Babunuvbtechah said:

Ooh that’s y mee parents... America ammayee ne ok annaru.... maree desi gals aa level lo behave chessaru... 

ya bro adhi kuda major point vallu oppukovataniki and an wife kuda konchem change aindi na parents kosam...tanaki ma amma ante ippatiki bayame...edaian oka chota karchu ekkuva pettina amam ki cheppaku tidutundi please antundi...cooking etc and inak konni nerchukundi..lol

Link to comment
Share on other sites

Just now, Babunuvbtechah said:

WTH .... avunna.... nuvvu ee DB ki chala kavalsina manishivee.... 

vuu vuu bhollo bhollo .... detailed ga story bhollo ... Friday interesting thread la separate ga eeyii plzz 

hahaha thanks aite vestha bro repu ha story...mamulollu kadhu ha husband and wife

Link to comment
Share on other sites

Join the conversation

You can post now and register later. If you have an account, sign in now to post with your account.

Guest
Reply to this topic...

×   Pasted as rich text.   Paste as plain text instead

  Only 75 emoji are allowed.

×   Your link has been automatically embedded.   Display as a link instead

×   Your previous content has been restored.   Clear editor

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

×
×
  • Create New...