Jump to content

BEST CHILD HOOD MEMORY


sudigaali

Recommended Posts

[quote author=John Galt link=topic=237359.msg2957497#msg2957497 date=1316029558]
teacher lu kottadalu thittadalu ivanni common ee kani..5th 6th lo oka faafa undedi..picha cute undedi..na best frnd gadu okadu aa pilla ante padi sachevaadu..aa pilla emo naatho baaga matladedi, vaadini dekedi kaadu..khullukoni sachaadu yedavaa..  @3$% @3$% @3$%
kani aa fafa 7th lo kurnool ki jumf ayipoyyindiiii..  cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl  we were such good friends  cry@fl cry@fl cry@fl malli kalustano ledoo  sSa_j@il sSa_j@il sSa_j@il
[/quote]

Kurnool lo ne undha thanu inka ??

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 560
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • k2s

    80

  • sudigaali

    53

  • ammulu

    48

  • jamesbond

    47

Top Posters In This Topic

Nadhi ite Intermediate story raccoo raccha.....

normal college 4ki ipotadi, 4-5 break..  5-7 study hours vundevi.....

nenu ma pends 4 ki break ivvagane oka wire teskoni plug lo petti collg motham fuse tesevallam current poyedhi  s%H# s%H# s%H# s%H#, study hours vundevi kadhu, vallu fuse veyyali ante aa fuse vese room keys ma kinda floor school lo vundevi aa school emo 4 ke close...  S*Mn# S*Mn# S*Mn#

ala oka 1 week chesam, evado cheppadu ma sir ki ela nenu testunna fuse ani, ma sir ite mem class lo leni time lo na bag lo check chesadu wire dorikindhi  sSa_j@il sSa_j@il sSa_j@il  ala sir check cheyyatam and aa wire chudadam ma friend chusadu, vadu ventane mem vunna ground ki vachi cheppadu ela sir ni bag lo wire chusadu ra.... aa wire nen tesesi bayata paresa em teliyanatlu vachai ani cheppadu, manam asalu full hero level lo enter ayya em teliyanatlu.... ma sir plan enti ante red handed ga book cheddam ani principal and staff mundhu, ade plan tho enter ayyadu aa roju.....
staff and sir emo serious ga andari bags check chestunnaru.. na bag emo ma principal chustunnadu, em vuntadi akkada  @3$% @3$% @3$% @3$% chala sepu vethikaru......  ma sir kuda vachi vethikadu ledu..... ma sir ki egirindhi fuse.....
principal ma sir ni tittadu em vayya ela pillala meda cheptunnav ani  CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

Link to comment
Share on other sites

[quote author=jamesbond link=topic=237359.msg2957503#msg2957503 date=1316029606]
Chala unnayi since I was a very Naughty Kid

Manaki unna additional quality abbadalu cheppadam...

Manam expert andulo.... Kaani daridram valla dorikipoyevadni

Maa Kotha illu gruhapravesam nenu 3rd std anukunta....

Andaru ochaaru... CHeppulu inti bayata odili petti veltunaaru

Naaku Burra lo edo Purugu ochinatundi..... Inti pakkane inko house construction lo undi ...

Akkada Water tank lo ee cheppulanni teeskelli padesa.....

Evening chaala mandi cheppulu vethukuntunaaru kanapadatla

maa taatagaaru nannu pilisi cheppulu kanapadatledu em ayyayi annaru... nenu Innocent face petti emo telidu annanu

Nijam cheppu malli adugutunna annaru.. No ane cheppa confident ga.. evadu choosi untadule ani.....

Naa daridraniki nenu aa cheppulu padestunte aa inti Watchman gaadu choose saadu.... aa roju naaku BAND MELAM lekunda Sound dadarillindi maa Dad and taatagari chetilo  &*B@


thankyou
[/quote]

CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y ithe naa pelli ki ninnu pilustha bond..... band melam karchu taggudhi emo ...

Link to comment
Share on other sites

[quote author=jamesbond link=topic=237359.msg2957584#msg2957584 date=1316030162]
aa rupai ni ippatiki wallet lo pettukuni tirugutunaava  CITI_c$y
[/quote]naa wallet 2 unnay kaani avi aithe kaadu lee...aa ammay ki monnane pelli set ayyidni anta  cry@fl

Link to comment
Share on other sites

[quote author=vikuba link=topic=237359.msg2957526#msg2957526 date=1316029737]
teachers day ki edho pani cheyamantey....school hours aipoyaaayi...nenu 10geysthaa anaanu..
appudu ma class teacher " yeh kitha kaala hain utha bhura hain" ani antey...all class ladies egabadi egabadi navvaru...

k2s unaado ledhooo gurthuledhu apdu
[/quote]


iddaru same class k2s and u ??  sCo_^Y sCo_^Y sCo_^Y

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Kakateeyudu© link=topic=237359.msg2957596#msg2957596 date=1316030293]
Nadhi ite Intermediate story raccoo raccha.....

normal college 4ki ipotadi, 4-5 break..  5-7 study hours vundevi.....

nenu ma pends 4 ki break ivvagane oka wire teskoni plug lo petti collg motham fuse tesevallam current poyedhi  s%H# s%H# s%H# s%H#, study hours vundevi kadhu, vallu fuse veyyali ante aa fuse vese room keys ma kinda floor school lo vundevi aa school emo 4 ke close...  S*Mn# S*Mn# S*Mn#

ala oka 1 week chesam, evado cheppadu ma sir ki ela nenu testunna fuse ani, ma sir ite mem class lo leni time lo na bag lo check chesadu wire dorikindhi  sSa_j@il sSa_j@il sSa_j@il  ala sir check cheyyatam and aa wire chudadam ma friend chusadu, vadu ventane mem vunna ground ki vachi cheppadu ela sir ni bag lo wire chusadu ra.... aa wire nen tesesi bayata paresa em teliyanatlu vachai ani cheppadu, manam asalu full hero level lo enter ayya em teliyanatlu.... ma sir plan enti ante red handed ga book cheddam ani principal and staff mundhu, ade plan tho enter ayyadu aa roju.....
staff and sir emo serious ga andari bags check chestunnaru.. na bag emo ma principal chustunnadu, em vuntadi akkada  @3$% @3$% @3$% @3$% chala sepu vethikaru......  ma sir kuda vachi vethikadu ledu..... ma sir ki egirindhi fuse.....
principal ma sir ni tittadu em vayya ela pillala meda cheptunnav ani  CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y
[/quote]

nee yanki  CITI_c$y  story ni neeku anukulamga marchaav ga  no comment

Link to comment
Share on other sites

[quote author=PARITALA link=topic=237359.msg2957600#msg2957600 date=1316030314]
CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y ithe naa pelli ki ninnu pilustha bond..... band melam karchu taggudhi emo ...
[/quote]

CITI_c$y &*B@

Link to comment
Share on other sites

[quote author=kakatiya link=topic=237359.msg2957331#msg2957331 date=1316028645]
idhi marigorma bhayya .. lunch box marchipovu gani book marhcipoyadu anevallu chinnapudu.. lunch box pettedhi mana parents ayithe manam ela marchipotham hw chesedhi manam kada... ..eduru tirigithe tannevallu.. na creativity ni kill chesaru chinnappudu  sCo_^Y
[/quote]


@gr33d  exactly....

Link to comment
Share on other sites

[quote author=jamesbond link=topic=237359.msg2957614#msg2957614 date=1316030442]
nee yanki  CITI_c$y  story ni neeku anukulamga marchaav ga  no comment
[/quote]

same baa story kavali ante mana tharanga ni adugu  @3$% @3$% @3$% @3$% @3$% @3$%

Link to comment
Share on other sites

[quote author=RODEO link=topic=237359.msg2957603#msg2957603 date=1316030331]
naa wallet 2 unnay kaani avi aithe kaadu lee...aa ammay ki monnane pelli set ayyidni anta  cry@fl
[/quote]

malli velli GIFT ga ee sari QUARTER esi raa  CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

Link to comment
Share on other sites

[quote author=flavours link=topic=237359.msg2957558#msg2957558 date=1316029966]
9th class anukunta maa biology teacher reproductive system gurunchi chepthundi.....
nenu porapatuna mari deniki practicals vundava teacher school lo anna.............anthe andari mundu baga baadi HM ki complaint chesi
maa parents ni tesukoni vasthene school ki rammannaru  &*B@ &*B@ &*B@
inka nenu HM tho close kabbati elago manage chesa without calling parents....
adhe parents ni pilichi vunte  *7*^ *7*^ *7*^ *u( *u(
[/quote] LoL.1q LoL.1q LoL.1q LoL.1q LoL.1q

Link to comment
Share on other sites

[quote author=kakatiya link=topic=237359.msg2957331#msg2957331 date=1316028645]
idhi marigorma bhayya .. lunch box marchipovu gani book marhcipoyadu anevallu chinnapudu.. lunch box pettedhi mana parents ayithe manam ela marchipotham hw chesedhi manam kada... ..eduru tirigithe tannevallu.. na creativity ni kill chesaru chinnappudu  sCo_^Y
[/quote]


cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl

Link to comment
Share on other sites

LoL.1q LoL.1q LoL.1q  [quote author=ChittiNaidu link=topic=237359.msg2957605#msg2957605 date=1316030354]

iddaram kalisi ananv....Krishnudiki Nurse ki link endhehes...... !q# !q# !q# !q# !q#  (naaku anni bootule vastunnai)  &*B@ &*B@ sFun_duh sFun_duh sFun_duh
[/quote]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=flavours link=topic=237359.msg2957558#msg2957558 date=1316029966]
9th class anukunta maa biology teacher reproductive system gurunchi chepthundi.....
nenu porapatuna mari deniki practicals vundava teacher school lo anna.............anthe andari mundu baga baadi HM ki complaint chesi
maa parents ni tesukoni vasthene school ki rammannaru  &*B@ &*B@ &*B@
inka nenu HM tho close kabbati elago manage chesa without calling parents....
adhe parents ni pilichi vunte  *7*^ *7*^ *7*^ *u( *u(
[/quote] CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ChittiNaidu link=topic=237359.msg2957605#msg2957605 date=1316030354]

iddaram kalisi ananv....Krishnudiki Nurse ki link endhehes...... !q# !q# !q# !q# !q#  (naaku anni bootule vastunnai)  &*B@ &*B@ sFun_duh sFun_duh sFun_duh
[/quote]

fancy dress competition ehe.... Drama kaadu  *7*^

Nenu mundu Krishnudiga padyam cheppesi ochaa.....

Tarvathe ame Nurse ga enact cheyali kada

daniki evarikanna treatment ivali ga... so nanne pampinchaaru maa school nunchi iddarame unnam anduke......

so naaku injection chesi band aid vesindi  CITI_c$y

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...