Jump to content

BEST CHILD HOOD MEMORY


sudigaali

Recommended Posts

[quote author=SKCHINNARI link=topic=237359.msg2957359#msg2957359 date=1316028756]
cinnapudu borrow substractions rakapothe ma maths sir  kottadu...  (*"
[/quote]

tookatho gettiga kotalsindhi chinnari...

nannu inter lo na panthulu gadu eduru tirginanduku kottadu... urke kottadani edutu teeriga ...

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 560
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • k2s

    80

  • sudigaali

    53

  • ammulu

    48

  • jamesbond

    47

Top Posters In This Topic

[quote author=pilantherpagadi link=topic=237359.msg2957394#msg2957394 date=1316028991]
sticks maste ke stiick a a  CITI_c$y CITI_c$y
[/quote] CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y *7*^

Link to comment
Share on other sites

nenu ma dost cycle meeda intiki eltu ..vadu vadi pori ni tease chestunde ..nenu kuda edo okati seddam ani chetilo unadi visiresa a pila meeda ..adi kasta compass avatam tho a pilla medaki guchukundi ..nenu ma vadu jump ..araganta ki aa fafa babu ma intiki ochi sefithe .. ma amma nanu kinda fadesi na skool beltu tho nannu[img]http://www.desigifs.com/sites/default/files/brahmam_style20r_0.gif?1290369054[/img]
oka ganta ki ma babu achhi ade beltu tho[img width=125 height=111]http://www.desigifs.com/sites/default/files/brahmam_style20_0.gif?1290369061[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=PARITALA link=topic=237359.msg2957222#msg2957222 date=1316028088]
share your best child hood memories maams and friends...!!!!!!  ~"! ~"! ~"! ~"! ~"!


Nenu start chestuna...

Inter lo maa pakka inti pori ki line vesthu maa window lo nunchi chusthu some signal's istunte ..... maa amma chusindhi ... naku moham ekkado pettukovalo teliyaledhu .... she said only single dailogue.. " kaalu virugutai pichi veshalu vesthe" inka anthe malli window lo nunchi chudaledhu ..  CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

apudapudu phone lo ee vishayam discuss cheskoni navvukuntam nenu maa amma...  S#d^ S#d^ S#d^ S#d^
[/quote]

  CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_$D# CITI_$D#

Link to comment
Share on other sites

[quote author=SKCHINNARI link=topic=237359.msg2957359#msg2957359 date=1316028756]
cinnapudu borrow substractions rakapothe ma maths sir  kottadu...  (*"
[/quote] };_ };_ };_ };_ };_ };_ };_ };_ };_

eppudu ina nerchukunnava chinnu  s%H# s%H# s%H#

Link to comment
Share on other sites

[quote author=SINGHAM link=topic=237359.msg2957304#msg2957304 date=1316028511]
maa maths teacher  };_ };_ };_ book aipoyindi ani ante.. oka dialog kottadu nenu eppatiki marchiponu andhi...  @3$% @3$%

"dabba lo biscuits aipothey telusthai kaani book aipothey teledhu " musalodu vesina joke ki andaru egapadi navvaru  cry@fl cry@fl cry@fl
[/quote] CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

Link to comment
Share on other sites

Nenu 4th lo unnappudu.. Hindi poems undevi.. avi by heart cheyalisi vachedi.. Idi oka task aithe adi evaru raasaro gurthu pettukovadam oka pedda task...


Oka roju maa madam andarini poem raayamni cheppindi class lo.. Ala cheppinappudu by default gaa Poem author name kooda raastaru kinda....

Nenu marchi poyaa..



Naa turn vachey saariki maa madam nannu pilichi okati dippa meeda kotti evaru raasaru andi.. Nenu ledu madam nene raasanu anna.. andaru chekkalu mukkalayelaa navvutunnaru....  madam inko sari kotti evaru andi nenu mallli nene ani.. ade raagam ade taalam.. oka vaipu andaru laughing..

Aina naa dorani maaraledu.. Last ki artham aindi adi ela adigindo..appati daaka edustunna vaani nenu laughing start chesaa... Ippudu vaalu touch lo unnaru taluchukoni mari navvutharu

Link to comment
Share on other sites

[quote author=pilantherpagadi link=topic=237359.msg2957351#msg2957351 date=1316028715]
anta same ..nenu aapaledu  &D_@@ &D_@@ &D_@@
[/quote]


naughty boy ................. [img]http://lh5.ggpht.com/-m0p9arS3PE4/TelqHVdq_FI/AAAAAAAACsI/P9XANWdEVz0/Genius.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=pilantherpagadi link=topic=237359.msg2957432#msg2957432 date=1316029214]
nenu ma dost cycle meeda intiki eltu ..vadu vadi pori ni tease chestunde ..nenu kuda edo okati seddam ani chetilo unadi visiresa a pila meeda ..adi kasta compass avatam tho a pilla medaki guchukundi ..nenu ma vadu jump ..araganta ki aa fafa babu ma intiki ochi sefithe .. ma amma nanu kinda fadesi na skool beltu tho nannu[img]http://www.desigifs.com/sites/default/files/brahmam_style20r_0.gif?1290369054[/img]
oka ganta ki ma babu achhi ade beltu tho[img width=125 height=111]http://www.desigifs.com/sites/default/files/brahmam_style20_0.gif?1290369061[/img]
[/quote]

@3$% @3$%

Link to comment
Share on other sites

teacher lu kottadalu thittadalu ivanni common ee kani..5th 6th lo oka faafa undedi..picha cute undedi..na best frnd gadu okadu aa pilla ante padi sachevaadu..aa pilla emo naatho baaga matladedi, vaadini dekedi kaadu..khullukoni sachaadu yedavaa..  @3$% @3$% @3$%
kani aa fafa 7th lo kurnool ki jumf ayipoyyindiiii..  cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl  we were such good friends  cry@fl cry@fl cry@fl malli kalustano ledoo  sSa_j@il sSa_j@il sSa_j@il

Link to comment
Share on other sites

Chala unnayi since I was a very Naughty Kid

Manaki unna additional quality abbadalu cheppadam...

Manam expert andulo.... Kaani daridram valla dorikipoyevadni

Maa Kotha illu gruhapravesam nenu 3rd std anukunta....

Andaru ochaaru... CHeppulu inti bayata odili petti veltunaaru

Naaku Burra lo edo Purugu ochinatundi..... Inti pakkane inko house construction lo undi ...

Akkada Water tank lo ee cheppulanni teeskelli padesa.....

Evening chaala mandi cheppulu vethukuntunaaru kanapadatla

maa taatagaaru nannu pilisi cheppulu kanapadatledu em ayyayi annaru... nenu Innocent face petti emo telidu annanu

Nijam cheppu malli adugutunna annaru.. No ane cheppa confident ga.. evadu choosi untadule ani.....

Naa daridraniki nenu aa cheppulu padestunte aa inti Watchman gaadu choose saadu.... aa roju naaku BAND MELAM lekunda Sound dadarillindi maa Dad and taatagari chetilo  &*B@


thankyou

Link to comment
Share on other sites

[quote author=jamesbond link=topic=237359.msg2957503#msg2957503 date=1316029606]
Chala unnayi since I was a very Naughty Kid

Manaki unna additional quality abbadalu cheppadam...

Manam expert andulo.... Kaani daridram valla dorikipoyevadni

Maa Kotha illu gruhapravesam nenu 3rd std anukunta....

Andaru ochaaru... CHeppulu inti bayata odili petti veltunaaru

Naaku Burra lo edo Purugu ochinatundi..... Inti pakkane inko house construction lo undi ...

Akkada Water tank lo ee cheppulanni teeskelli padesa.....

Evening chaala mandi cheppulu vethukuntunaaru kanapadatla

maa taatagaaru nannu pilisi cheppulu kanapadatledu em ayyayi annaru... nenu Innocent face petti emo telidu annanu

Nijam cheppu malli adugutunna annaru.. No ane cheppa confident ga.. evadu choosi untadule ani.....

Naa daridraniki nenu aa cheppulu padestunte aa inti Watchman gaadu choose saadu.... aa roju naaku BAND MELAM lekunda Sound dadarillindi maa Dad and taatagari chetilo  &*B@


thankyou
[/quote]
thankyou deniki..band melam lenanduku cheptunnava  @3$% @3$%

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Luv Guru link=topic=237359.msg2957489#msg2957489 date=1316029518]
Nenu 4th lo unnappudu.. Hindi poems undevi.. avi by heart cheyalisi vachedi.. Idi oka task aithe adi evaru raasaro gurthu pettukovadam oka pedda task...


Oka roju maa madam andarini poem raayamni cheppindi class lo.. Ala cheppinappudu by default gaa Poem author name kooda raastaru kinda....

Nenu marchi poyaa..



Naa turn vachey saariki maa madam nannu pilichi okati dippa meeda kotti evaru raasaru andi.. Nenu ledu madam nene raasanu anna.. andaru chekkalu mukkalayelaa navvutunnaru....  madam inko sari kotti evaru andi nenu mallli nene ani.. ade raagam ade taalam.. oka vaipu andaru laughing..

Aina naa dorani maaraledu.. Last ki artham aindi adi ela adigindo..appati daaka edustunna vaani nenu laughing start chesaa... Ippudu vaalu touch lo unnaru taluchukoni mari navvutharu
[/quote] @3$%

Link to comment
Share on other sites

teachers day ki edho pani cheyamantey....school hours aipoyaaayi...nenu 10geysthaa anaanu..
appudu ma class teacher " yeh kitha kaala hain utha bhura hain" ani antey...all class ladies egabadi egabadi navvaru...

k2s unaado ledhooo gurthuledhu apdu

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...