Jump to content

BEST CHILD HOOD MEMORY


sudigaali

Recommended Posts

[quote author=PARITALA link=topic=237359.msg2957684#msg2957684 date=1316030921]
CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y biology practicals adigava............
[/quote]

edo nooti dulaki....adhi andari mundu class lo
@3$% @3$%
funny incident to remember

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 560
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • k2s

    80

  • sudigaali

    53

  • ammulu

    48

  • jamesbond

    47

Top Posters In This Topic

ee incident intaka mundu DB lo cheppa..... Maa Hostel lo jarigina konni incidents lo okkati idi.....

Co ed lo maa building and ammaila building attached gane undevi..... So maa bathroom window lo nunchi bucket ekki chooste atu bathroom loki choodochu.....  s%H#

so ee secret evado bayata pettadu..... s%H#  no comment

daanto andaru prati roju time choosukuni munde legisi vellipye vaaru manchi ammai ni select cheskundaam ani....

Ila oka 2-3 weeks sagindi yavvaram...  maa Ward boy gadiki doubt ochindi endi eelanta ila parigedutunaaru ani....

Maa dorm lo oo Pottodu unde vadu.... Vadiki bucket ekkina kanapadedi kaadu... so vaadini evadanna etthi pattukovali

Ward boy ki matter ardam ayyi Warden ki complain chesaadu

ee matter maaku telisipoyindi since vaadu chesina phone call memu choosesam... andaru message pass on cheskunaam pottodiki matter vellaledu....

As usual next day morning manodu Bathroom ki lagetaadu... ivala evadu ledu nene first nene first ani.. venakale maa Warden and ward boy kooda vellaru......

pottodu aipoyadra anukunaam..... vaadu elli bucket ekkesi venake ochina Warden ni maa ode evado anukuni...

Yethara nannu kanapadatledu annadu..... ika tarvatha scene meere oohinchukondi  CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

Link to comment
Share on other sites

[quote author=RODEO link=topic=237359.msg2957561#msg2957561 date=1316029988]
7th loo anukunta...appudu ma uriloo quiz potilu ala jarigevi...oka quiz ki nenu oka ammay ellali...aithe iddaru eduru boduru kurchuni sadavamannaru...

adi chaduvutundi nenu aadukuntunna...naa chetiloo 1rs coin untee aadukuntu unna...adi paiki toss cheyyagane velli aa ammay dress lo padindi...apudu aa chunni lu kooda vesukuni vachevallu kaadu...

nenu em matladaloo ardam kaaka legisi vellipoya...intalo aa roju school kooda ayipoyidni lee...nxt day aa ammay idigoo nee rupay ani techi ichindi  s%H# s%H#

8th lo unnapudu maa bench loo oka mugguru edavalam anamata naatho paatu...nenu madhyalo kurchuneevaadini inko iddariki sarigga padedi kaadu...okasari vallu wwf ani kotttukuntunnaru...nenemoo umpire antu bench meeda kotti lekkapedutunna...intaloo maa hindi sir vaadu vachi muggurini princi daggera ki tesukuni velladu...appudu maa princi naa cheyyi venakki tippi tega kottadu anukoo...
[/quote]


rupai inka undha baa ......................  CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Kakateeyudu© link=topic=237359.msg2957596#msg2957596 date=1316030293]
Nadhi ite Intermediate story raccoo raccha.....

normal college 4ki ipotadi, 4-5 break..  5-7 study hours vundevi.....

nenu ma pends 4 ki break ivvagane oka wire teskoni plug lo petti collg motham fuse tesevallam current poyedhi  s%H# s%H# s%H# s%H#, study hours vundevi kadhu, vallu fuse veyyali ante aa fuse vese room keys ma kinda floor school lo vundevi aa school emo 4 ke close...  S*Mn# S*Mn# S*Mn#

ala oka 1 week chesam, evado cheppadu ma sir ki ela nenu testunna fuse ani, ma sir ite mem class lo leni time lo na bag lo check chesadu wire dorikindhi  sSa_j@il sSa_j@il sSa_j@il  ala sir check cheyyatam and aa wire chudadam ma friend chusadu, vadu ventane mem vunna ground ki vachi cheppadu ela sir ni bag lo wire chusadu ra.... aa wire nen tesesi bayata paresa em teliyanatlu vachai ani cheppadu, manam asalu full hero level lo enter ayya em teliyanatlu.... ma sir plan enti ante red handed ga book cheddam ani principal and staff mundhu, ade plan tho enter ayyadu aa roju.....
staff and sir emo serious ga andari bags check chestunnaru.. na bag emo ma principal chustunnadu, em vuntadi akkada  @3$% @3$% @3$% @3$% chala sepu vethikaru......  ma sir kuda vachi vethikadu ledu..... ma sir ki egirindhi fuse.....
principal ma sir ni tittadu em vayya ela pillala meda cheptunnav ani  CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y
[/quote]

great escape ga tammudu .................  sHa_clap4 sHa_clap4 sHa_clap4

Link to comment
Share on other sites

[quote author=PARITALA link=topic=237359.msg2957697#msg2957697 date=1316031037]
papam okasari edavalsindhi kadha baa ............  cry@fl cry@fl cry@fl
[/quote]

nuvvu nannu chudaledu baaa

chusthee ila mathladaaavu manam edchinaa adhi navvinatte vuntundhi  CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

adhi manufacturing defect daniki evaru emi cheyyaleruu

maa eng college lo maa class ki vachina lecturer evarayyina nannu 1st day gaani 2nd day gaani nunchopetti enduku navvutunaavu ani adugutaaru

ala adagaane maa class anthaa navvutundhi  CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

idhi naaku naa class ki routine  @3$% @3$%

Link to comment
Share on other sites

[quote author=jamesbond link=topic=237359.msg2957704#msg2957704 date=1316031093]
ee incident intaka mundu DB lo cheppa..... Maa Hostel lo jarigina konni incidents lo okkati idi.....

Co ed lo maa building and ammaila building attached gane undevi..... So maa bathroom window lo nunchi bucket ekki chooste atu bathroom loki choodochu.....  s%H#

so ee secret evado bayata pettadu..... s%H#  no comment

daanto andaru prati roju time choosukuni munde legisi vellipye vaaru manchi ammai ni select cheskundaam ani....

Ila oka 2-3 weeks sagindi yavvaram...  maa Ward boy gadiki doubt ochindi endi eelanta ila parigedutunaaru ani....

Maa dorm lo oo Pottodu unde vadu.... Vadiki bucket ekkina kanapadedi kaadu... so vaadini evadanna etthi pattukovali

Ward boy ki matter ardam ayyi Warden ki complain chesaadu

ee matter maaku telisipoyindi since vaadu chesina phone call memu choosesam... andaru message pass on cheskunaam pottodiki matter vellaledu....

As usual next day morning manodu Bathroom ki lagetaadu... ivala evadu ledu nene first nene first ani.. venakale maa Warden and ward boy kooda vellaru......

pottodu aipoyadra anukunaam..... vaadu elli bucket ekkesi venake ochina Warden ni maa ode evado anukuni...

Yethara nannu kanapadatledu annadu..... ika tarvatha scene meere oohinchukondi  CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

[/quote]

CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Kakateeyudu© link=topic=237359.msg2957596#msg2957596 date=1316030293]
Nadhi ite Intermediate story raccoo raccha.....

normal college 4ki ipotadi, 4-5 break..  5-7 study hours vundevi.....

nenu ma pends 4 ki break ivvagane oka wire teskoni plug lo petti collg motham fuse tesevallam current poyedhi  s%H# s%H# s%H# s%H#, study hours vundevi kadhu, vallu fuse veyyali ante aa fuse vese room keys ma kinda floor school lo vundevi aa school emo 4 ke close...  S*Mn# S*Mn# S*Mn#

ala oka 1 week chesam, evado cheppadu ma sir ki ela nenu testunna fuse ani, ma sir ite mem class lo leni time lo na bag lo check chesadu wire dorikindhi  sSa_j@il sSa_j@il sSa_j@il  ala sir check cheyyatam and aa wire chudadam ma friend chusadu, vadu ventane mem vunna ground ki vachi cheppadu ela sir ni bag lo wire chusadu ra.... aa wire nen tesesi bayata paresa em teliyanatlu vachai ani cheppadu, manam asalu full hero level lo enter ayya em teliyanatlu.... ma sir plan enti ante red handed ga book cheddam ani principal and staff mundhu, ade plan tho enter ayyadu aa roju.....
staff and sir emo serious ga andari bags check chestunnaru.. na bag emo ma principal chustunnadu, em vuntadi akkada  @3$% @3$% @3$% @3$% chala sepu vethikaru......  ma sir kuda vachi vethikadu ledu..... ma sir ki egirindhi fuse.....
principal ma sir ni tittadu em vayya ela pillala meda cheptunnav ani  CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y
[/quote] CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y  cheppindhi aaa hindi pantulu manavaraalu  $t@rw@r $t@rw@r $t@rw@r Dr@w@ Dr@w@ Dr@w@

Link to comment
Share on other sites

[quote author=PARITALA link=topic=237359.msg2957606#msg2957606 date=1316030379]

iddaru same class k2s and u ??  sCo_^Y sCo_^Y sCo_^Y
[/quote]k2s ni vunculllll antunaaru...so nenu chepaaa

Link to comment
Share on other sites

[quote author=jamesbond link=topic=237359.msg2957630#msg2957630 date=1316030605]
fancy dress competition ehe.... Drama kaadu  *7*^

Nenu mundu Krishnudiga padyam cheppesi ochaa.....

Tarvathe ame Nurse ga enact cheyali kada

daniki evarikanna treatment ivali ga... so nanne pampinchaaru maa school nunchi iddarame unnam anduke......

so naaku injection chesi band aid vesindi  CITI_c$y
[/quote]


CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y

Link to comment
Share on other sites

[quote author=ADHIPATHI link=topic=237359.msg2957733#msg2957733 date=1316031335]
CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y  cheppindhi aaa hindi pantulu manavaraalu  $t@rw@r $t@rw@r $t@rw@r Dr@w@ Dr@w@ Dr@w@
[/quote]

sindhu gadu ani talk mari appatlo, sunny kuda vade ani cheppadu  Dr@w@ Dr@w@ Dr@w@ Dr@w@ Dr@w@ Dr@w@ Dr@w@ Dr@w@

Link to comment
Share on other sites

[quote author=vikuba link=topic=237359.msg2957739#msg2957739 date=1316031361]
k2s ni vunculllll antunaaru...so nenu chepaaa
[/quote][img]http://i47.tinypic.com/vb0r9_th.gif[/img]

Link to comment
Share on other sites

[quote author=PARITALA link=topic=237359.msg2957719#msg2957719 date=1316031261]
great escape ga tammudu .................  sHa_clap4 sHa_clap4 sHa_clap4
[/quote]inter vaadu raccha chesaadu  s%H# 

Link to comment
Share on other sites

ippatiki eppatiki marchipolendi antey maa akka class 1st vachindani maavollu edo okati konukomani dabbulu istey naa kosam dress konukochindi i love my sis  cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl

Link to comment
Share on other sites

[quote author=PARITALA link=topic=237359.msg2957705#msg2957705 date=1316031122]

rupai inka undha baa ......................  CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y CITI_c$y
[/quote]ledu baaa  cry@fl cry@fl

Link to comment
Share on other sites

[quote author=Prince Athadu link=topic=237359.msg2957769#msg2957769 date=1316031542]
ippatiki eppatiki marchipolendi antey maa akka class 1st vachindani maavollu edo okati konukomani dabbulu istey naa kosam dress konukochindi i love my sis  cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl cry@fl
[/quote] F@!n F@!n

emayyina sister sentiment aah

aah oka dress too forever gurthundhipoyelaa chesindhigaa mee akkaa  H&*() H&*()

Link to comment
Share on other sites

×
×
  • Create New...